Re: Cef - Thon TODAY

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31092
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ค่าตัดสติกเกอร์เรื่องเล็ก ไม่โกรธ แต่ที่จะโกรธ ก็คงเรื่องที่ลงอ่างแล้วไม่เรียก มันน่าแค้นใจ... เพิ่งรู้ว่ากีฬาแบตนี่ มันไม่ใช่เรื่องง่ายเลยสำหรับผู้เริ่มต้น วัยกลางคนอย่างผมและก็พี่ 4x4 ...สงสัยคงต้องลองไปเล่นปิงปองมั้ง แล้ว ไมต้องวิ่ง ไกล .......
พี่โจ้ เรื่องงานเดียวผมรวบรวมข้อมูลเรื่องซุ้มในหลวงอีกทีครับ แล้ววิ่งไปให้ครับ...
แล้วอย่าลืม เรื่องที่ทำให้ตัวเปียกด้วยนะพี่ น่าสน ..........
และพี่จะไมบอกผมหลอ
:dribble:...ธาราวดี&สปรา..:dribble:

แต่ละคนไม่เรื่องเมาก็เรื่องเอา เอิ๊กๆๆๆๆ เจ๋งๆ

ม่ายเจอกานนานนนนนนนนนนนนน..แล้วนะ
หวัดดีพี่..อย่าเจอพี่เหมือนกันครับ
ผมมันคนบ้านนอกไมค่อยได้เข้ากรุงเท่าไร

• กระทู้ ผู้เขียน

ถุยครับ พี่เข้าเมืองมาเจอเพื่อนมากกว่าพวกอยู่เมืองอีกครับ

เหงาด้วย :smile:

ถุยครับ พี่เข้าเมืองมาเจอเพื่อนมากกว่าพวกอยู่เมืองอีกครับ

ใครเบียร์บอกมา แย่จริงๆเดี๋ยวจัดการให้ ก้ากกกกกกกก:smile:

• กระทู้ ผู้เขียน

พวกโทรชวนก็ไม่ค่อยมานี้นะ จะมาบ่นเหงาๆๆ
เวลาชวนออกมาบ้าง
หรือว่าไม่ออก
จะได้บ่นว่าเหงาๆๆ ได้

พวกโทรชวนก็ไม่ค่อยมานี้นะ จะมาบ่นเหงาๆๆ
เวลาชวนออกมาบ้าง
หรือว่าไม่ออก
จะได้บ่นว่าเหงาๆๆ ได้
แล้วพวกที่ชวนมาแล้วหนีกลับก่อนอะ
เค้าเรียกว่าไรเหรอ....หือ

แล้วพวกที่ชวนมาแล้วหนีกลับก่อนอะ
เค้าเรียกว่าไรเหรอ....หือ
:spiderman: :spiderman: ก็ชวนเฉยๆๆๆ:biggrin: :biggrin: :sweet_kiss:ไมได้ให้มา:byebye: .. รู้เวลาบ้าง......555555

วันเสาร์นี้ใคร ไปคลอง5 บ้าง

แล้วเมื่อไร จะมี โครงการ คนละพัน วันรวมญาติทีครับ พี่เอก สมุทร จากน้องจอม qq plub

วันนี้ พฤ ปั้มเจท สาย1 ดีกว่า ไปดูพวกกระบะบ้าพลัง..555

ช่วงนี้เก็บตัวก่อน เอิ๊ก :frown: :frown: :frown:

สุขภาพไม่เอื้อ พาหนะไม่อำนวย

ช่วงนี้เก็บตัวก่อน เอิ๊ก :frown: :frown: :frown:

สุขภาพไม่เอื้อ พาหนะไม่อำนวย
หายไวๆนะช่วงนี้เพื่อนกินเหล้ายิ่งน้อยๆอยู่:spiderman:

ฮิ้ววววววววววววววววววววววว

เฮย พี่บอล ได้ข่าวว่า รถชน เป็นยังไงบ้างเจ็บป่าว

:verrckt: :verrckt: :verrckt:

น้องเป็งห่วง

เอาจตุคาม ไปบูชากันมัยครับพี่น้อง เดียวส่งเรียมกรอบให้ รุ่น มีกุมิงไม่หิว อิอิ ล้อเล่นนะ

ไฟล์แนบ

19.8 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 125

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม