Re: Cef - Thon TODAY

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31092
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

แปลว่า ไอ้พวกตุ๊ด กะเทยควายฝั่งธน

มีไรกันครับ

สรุปแล้วเราคงเจอกันได้แค่ในฝันใช่ไหม

วันนี้ลาพักร้อนอยู่บ้าน......เอิ๊กๆ

วันนี้ลาพักร้อนอยู่บ้าน......เอิ๊กๆ

มันแปลว่าว่างรึป่าว

ส่งสัญญาณว่าพร้อมแล้วใช่หรือไม่

หรือยังไง โปรดแจ้ง แถลงไข :boss:

พี่เราเท่ห์ได้ใจว่ะ

ปล.ไปยืนทำไรวะ:mad:

ไฟล์แนบ

32.1 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 62

มีแต่กินเหล้า กลัวจังเลย
มีมะที่พี่น้องจะชวนไปแทงสนุ๊ก
เตะบอล ตีหม้อ เอ้ยย!!
ตีแบด อิอิ

ปล. รุมหนูแต่เช้าเลย

มีแต่กินเหล้า กลัวจังเลย
มีมะที่พี่น้องจะชวนไปแทงสนุ๊ก
เตะบอล ตีหม้อ เอ้ยย!!
ตีแบด อิอิ

ปล. รุมหนูแต่เช้าเลย

เห็นด้วยแทงนุ๊ก..แทงนุ๊ก..หนุกหนานๆ
:biggrin: :biggrin: :biggrin:

สวัสดีครับ ขี้มาว ......... แล้ววันไหนหรอ อิอิ

จัดแทงสนุ้กซักแมตก็ดีนะคับ อยากเล่นด้วยคับ

แทงนุ๊กๆๆ แทงยังไง ฮี๊ววว

แซดดด....................................................... ชิ้ว............

ตีนุ๊กนี่พวกผมเล่นกันประจำ ลองโทรมาถาม ๆ ได้นะ

ตีนุ๊กนี่พวกผมเล่นกันประจำ ลองโทรมาถาม ๆ ได้นะ

ไปแทงกันแถวใหนอ่ะ........มีหลุม 7 ให้แทงป่ะ...
:byebye: :byebye: :byebye:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม