Re: Cef - Thon TODAY

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31092
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

เออบัตรอยู่ที่ใครอะ ลืมไปเลย:smile:
ข่าววงในบอกว่าร้านมันจะปิดกิจการแร้วนิหว่า
รีบ ๆ ไปเอาเหล้าออกมาแระกัน

เซ็งวะ ครับ ไม่มีที่กินเหล้าแบบ ครบๆหน้าเลย

เป็นอะไรมากไม๊เนี่ยพวกมึง

ก็นัดกันแถว พระราม 5 ก็ได้นะ ฟักไปด้วย 55555

เซ็งวะ ครับ ไม่มีที่กินเหล้าแบบ ครบๆหน้าเลย

สถานที่น่ะมี...แต่..ไอ้เรื่องครบคนนี่อีกเรื่อง........
:wink: :wink: :wink:

มีร้านเปิดใหม่ แถวบางบอน 4 หว่ะพี่

ผมเลงร้านนี้นานแล้ว ตั้งกะมันเพิ่งเริ่มสร้างไม่รุ้ว่าจะสร้างไร

สุดท้ายแม่งเปิดร้านเหล้า 55555 ร้านมันโล่งๆสวยดี

ผ่านทุกวันแต่ไม่มีโอกาศเข้าไปกินซะที

ว่าไงกันพี่น้องงงงงงงงงงง :biggrin: :biggrin: :biggrin:

ถ้าไปชวนฟักด้วยนะะะะะ

รอพี่ต่อสุดหล่อของมึงนัดรวมพล :embarrassed: :embarrassed: :embarrassed:

เหอๆๆ ขาดประธานต่อม่ายยยยด้ายยยยยย

รอพี่ต่อสุดหล่อของมึงนัดรวมพล :embarrassed: :embarrassed: :embarrassed:

เหอๆๆ ขาดประธานต่อม่ายยยยด้ายยยยยย

เอ้าๆ ไอ้รูกี้นี่โบ้ยแต่เช้าเลยนะน้องรัก

นิ้วไปตัดหม_ย เอ้ย!! ตัดไหมยัง

ใช้การดีเหมือนเดิม บ่ อะจึ๋ยๆ:smile:

(ช่วงนี้กระเป๋าแบนแฟนทิ้งครับพี่น้อง)

เอ้าๆ ไอ้รูกี้นี่โบ้ยแต่เช้าเลยนะน้องรัก

นิ้วไปตัดหม_ย เอ้ย!! ตัดไหมยัง

ใช้การดีเหมือนเดิม บ่ อะจึ๋ยๆ:smile:

(ช่วงนีh เป๋าแบนแฟนทิ้งครับพี่น้อง)

แล้วแล้วเรียบร้อยครับ แต่ยังตึงๆแผลอยู่

ส่วนบรรทัดล่างเค้าทิ้งไปนานแล้ว อย่าเอามาอ้าง

แล้วแล้วเรียบร้อยครับ แต่ยังตึงๆแผลอยู่

ส่วนบรรทัดล่างเค้าทิ้งไปนานแล้ว อย่าเอามาอ้าง

เอ่อ เค้าหมายถึงกระเป๋าแบนอะตะเอ็ง เอิ๊กๆ

มีแอบเหน็บแนบ:spiderman:

ถามตำเดียว เมื่อไร :augenrollen:

ช่วงนี้ยิงยาวกันไปก่อนเลยพี่น้อง

ไม่ต้องรอหนู..เกรงใจค้าบบ

เป๋าแบ้น..แบน :smile:

ช่วงนี้ยิงยาวกันไปก่อนเลยพี่น้อง

ไม่ต้องรอหนู..เกรงใจค้าบบ

เป๋าแบ้น..แบน :smile:

ก็อย่า สึ๋งจุ๋ย มากนักดิ

อ่ะโด่ เซงงงงงงง :brick:

ส้นติง ว่ะ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม