แม่ให้เปลี่ยนสี

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31427
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
เอา ขาว อวบ อ่ะ

แม่เค้าบอกไรก็เชื่อซิได้เด็กบ้า......ต้องให้ด่าด้วยแม่เมิงอยากได้อะไรเมิงก็ตามใจแกไปเด้..

ดูอย่างกรูนี่ เมียว่างัยกรูก็ตามนั่น...เห็นมั้ยไม่มีไรต้องมานั่งกลุ่ม

แม่เค้าบอกไรก็เชื่อซิได้เด็กบ้า......ต้องให้ด่าด้วยแม่เมิงอยากได้อะไรเมิงก็ตามใจแกไปเด้..

ดูอย่างกรูนี่ เมียว่างัยกรูก็ตามนั่น...เห็นมั้ยไม่มีไรต้องมานั่งกลุ่ม
อืมมม....ยินดีด้วยคับ!...:wink:

มิตติ้งล่าสุดเปลี่ยนเป็นเป๋าดำแร้วกั๊บ..!!! :smile:

อิอิ...:wink:

แป๋ว...ตกข่าว...................สีปีคงได้เจอกันนะน้า ถ้ายังพอมีตัง(กะเมียให้ไป)...

• กระทู้ ผู้เขียน
555

ถูกต้องครับ

น้า

อาไรว่ะ ทำสีอู่เดียวกันแท้ ๆ ทามไม ทำกันยั้งนี้ ไม่ยอมโว๊ยต้องชมพู.....วันนั้นอุตส่าช่วยเลือกสี :biggrin: :biggrin: :biggrin:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม