ขอแสดงความเสียใจกับทีม แมนยู ด้วยนะคับ หุ หุ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31413
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ไม่มีอาย อยู่แล้ว .......... 55 ..... ผมรับ ไม่ได้ ตั้งกะลูกแรก เเล้ว

กะ แล้ว ต้องแพ้

แก้ลำมาดีจริง ........... ยอมรับโดยดี ว่า มีเมียแว้วววววววววว

โดน ถล่ม ทั้ง เมล์ที่ บษัท จน เซอร์เวอร์ จะล่มอยู่แล้ว 555555

บนบอร์ด ก็ โดน .......ก๊ากกกกก

5555555555555

เสียใจ ด้วย ครับ

55

• กระทู้ ผู้เขียน
ขออนุญาติหยุดการไว้อาลัย ไว้แต่เพียงเท่านี้นะคับ หุ หุ

กะลังเจ็บอยู่ แพ้แบบหมดทางสู้

กองกลางไม่มีเวลาจ่ายบอล

โดนประกบติดทุกตำแหน่งสำคัญ

เห็นมิลานแก่ๆ แต่แม่งวิ่งได้ทั้งเกมส์เลย

แก่แต่เก๋าจริงๆ ถ้ารูปเกมส์สูสียังอยากจะเถียงบ้าง

แต่เจอเกมส์แบบนี้ ยอมรับครับพ่ายแพ้หมดรูป เซง

:cry: :cry: :cry: :cry: :cry: :cry: :cry:
สุภาพบุรุษมากยอมรับว่า แพ้ โดยดี

เห็นมิลาน นึกว่า กรุงเทพฯ
ฝนแม่งตกเหมือนกันเลย
555++

กัสตูโซ่ น่ามาอยู่ อาร์เซนอลว่ะ........
เมื่อคืนโคดรักมิลานเลย 555++

ยังไงก็ปืนใหญ่จงเจริญญญญญ

กัสตูโซ่ น่ามาอยู่ อาร์เซนอลว่ะ........

ฝันไปรึเปล่า ใครเค้าจะไปอยากอยู่ทีมไม่มีอนาคตเอาเลย ดูดิ อองรีแม่งยังแกล้งเจ็บเลยไม่อยากเล่น

เดวิด ดีนลาออกแร้ว
ไม่รู้ว่าเจ๊ย์เวงเกอร์จะอยู่ต่ออ่ะป่าวเลย
ถ้าเวงเกอร์ไม่อยู่ อองรีก้อไม่อยู่
ที่เหลือก้อแพแตกขอรับ

ต้องไปหล่อปืนใหม่เลยเหรอ

เห็นฟอร์มมิล่านแล้ว หงษ์แดงจะรอดมั้ยหว่า

โถ่ๆน่าสงสารผิดหวังอย่างแรงเลยออกแนวโทษนู๊นนี่ หึหึ แพ้หมดรูปทีมนำอันดับหนึ่งในตารางพรีเมียร์ลีค แล้วทีมประเทศอื่นไม่หัวเราะเหรอวะเนี่ย เนี่ยนะทีมเก่งสุดในเกาะ เอิ๊กๆแพ้หมดรูปแบบเนี้ยอ่ะนะ:eeek: :eeek:

อยากมีเรื่องกะพี่คนเนี้ย..อะ เดี๊ยะป๊าเหนี่ยวเลย
เซ็งแสดดดดดดดด ยอมมันเลย:brick:
จะคอยช่วยแช่งหงส์ เอ้ยยย เชียร์
หวังว่าคงไม่ฟลุ๊คเหมือนที่ผ่านมานะ

ก้ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก

ปล.ขอโทษหากมาเย้ยช้าไปนิด บ่ค่อยว่าง

ก้ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก

อยากมีเรื่องกะพี่คนเนี้ย..อะ เดี๊ยะป๊าเหนี่ยวเลย
เซ็งแสดดดดดดดด ยอมมันเลย:brick:
จะคอยช่วยแช่งหงส์ เอ้ยยย เชียร์
หวังว่าคงไม่ฟลุ๊คเหมือนที่ผ่านมานะ

ชนะด้วยฝีมืล้วนๆครับไม่มีฟลุ๊กไม่มีโดนยำเละเทะแบบยิงไม่ได้ครับ

ชนะด้วยฝีมืล้วนๆครับไม่มีฟลุ๊กไม่มีโดนยำเละเทะแบบยิงไม่ได้ครับ
กร๊ากกกกกกกกกๆๆๆๆๆๆ.....โดนปายเตมๆ...............:biggrin:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม