++สรุปผลการทดลอง ไฟหน้า A31 ณ ห้องแลปนรก++

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31160
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

โคตรคิดถึงบรรยากาศหอหน้าราม2 ว่ะ ฮ่า ๆ ๆ

ประกอบแล้วสวยดีครับน่าเอาทำแนว

โคมใสกับตัวพลาสติกดำถอดออกจากกันยังไงครับ

โคมใสกับตัวพลาสติกดำถอดออกจากกันยังไงครับ
ต้องเอาไดร์ร้อนเป่าให้ซิลิโคลนมันละลายครับ แล้วก็ค่อย ๆ แกะออกมาครับ

การกระทำเช่นนี้ต้องใจเย็นๆนะครับไม่งั้นแตกของผม12Vกระจายไปแล้ว

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม