Template errors

• Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)
  • Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)

++สรุปผลการทดลอง ไฟหน้า A31 ณ ห้องแลปนรก++

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31160
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

อ้าว ของผมมันเป็นแบบลอนดำอะ
แต่ดันโคมเหลืงอะรุ่นไหนอะ:verwirrt:
ซื่อต่อเค้ามาจากตัดหัวตอนฟาดชุดTbo1
แล้วแปลงร่างเป็นB-wave อะ งง
กำลังทำโปรเจกติดเฟรตด้วย
ขอความรู้ด้วยอีกคน:verrckt:

ไฟล์แนบ

41.3 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 479
อ้าว ของผมมันเป็นแบบลอนดำอะ
แต่ดันโคมเหลืงอะรุ่นไหนอะ:verwirrt:
ซื่อต่อเค้ามาจากตัดหัวตอนฟาดชุดTbo1
แล้วแปลงร่างเป็นB-wave อะ งง
กำลังทำโปรเจกติดเฟรตด้วย
ขอความรู้ด้วยอีกคน:verrckt:

12v ตัวนอก

อยากได้โคมเหลืองสปอร์ตไลท์จัง
น้าเชด มีบอกด้วยนะ จะให้ติดให้หน่อย

จะบอกว่าไปทำ ไฟ 24 หน้ากะจก 12 ว่างั้น..ช่ายไหมอะคับ
สวยดีนะ...

ทำไปได้นะคับ เท่อีกแบบ

ยังมีไฟหน้า 12v ไหมครับ ถ้ามีแล้วราคาเท่าไรครับ

คนหนึ่งชื่อเชดกลับบ้านสุราษฎร์ธานีไปแล้ว
อีกคนหนึ่งชื่อหนุ่มขายแต่ชุดแต่ง แต่บ้านน้ำท่วมไปแล้ว
เพราะฉะนั้น คงล้างไม่ได้ครับ แต่ถ้าน้ำลดคงได้แต่ล้างบ้าน..555

ผมยังรับล้างอยู่ครับป๋าลอง แต่อะไหล่ไม่มีแล้ว จมน้ำบ้านเพื่อนไปหมดแล้ว ระยะเวลาในการล้าง ถอดออกมา แล้วทิ้งใว้1วัน แล้วอีกวันมารับกลับไปได้ครับ

ปักหมุดๆๆๆๆๆ

มีโคมแตก อยู่ ข้างนึง มีใครรับ ซ่อมมั้ย อ่ะ

กระทู้เก่าเอามเหล่าไหม่
จาก ดร.ตะโอ๋มั่ง
เรื่อง ลื่อ แง๊ะ แกะ พัง ของตัวเอง ชอบลองนักฮะๆ

1.ใช้ไดร์ร้อน Boss เปล่า
2.ถุงมือหนังที่เค้าใช้ใส่เชื่อมเหล็ก
3.ตะแค่ไม้ พื้นที่ลื้อ
เริ่ม
หงายโครม เป่าลมร้อนไล่ไปมาที่หน้าเลนซ์กระจกระวังอย่าให้โดนพลาสติก
ลองนอนลงเอาถุงมือกดแยกออกเหมือนทุเรียน ออกยังไม่ ออกทำซ้ำ
ออกมาแล้ว ก็ทำการวางพังในที่ปลอดภัยไว้ไห้เย็นค่อยล้าง

(ให้เย็นกอ่นะโดนน้ำเดี๋ยวแตก)ทำทั้ง2ข้าง

ทำการล้างโมได้
เจาะรูฝังหลอด LED ค่อมR1.2kโอห์ม เดินไฟฝังแฟรต
เสร็จลองเทส ใช้ได้ประกอบ ออกมาเป็นงี้

พอมันเป็นสีก็ใส่LEDไฟหริ่ด้วยออกมาเป็นงี้ ฮะๆ
ทำตั้งแต่ปี 2008 ฮะๆยังไม่ฮิตLED:coolly-0010:ทุกวันนี้ยังใช้อยู่ครับ
ปล.ถ้ามีเวลามีเครื่องมือลองทำเองครับ กรุณา ทำการใดๆในการซ่อมรถทำให้ห่างมือเด็กครับมันร้อน:coolly-0023:โชคดีครับ

ไฟล์แนบ

75.6 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 122
    27.6 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 107
    51.5 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 127
    16 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 118
    49.5 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 121
    14 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 115
    13.5 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 104
    12.4 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 97
  • กระทู้ ผู้เขียน
ยังอยู่อีกรึเนี่ย กระทู้นี้......อัพหน่อยเผื่อใครอยาก DIY

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม