Template errors

• Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)
  • Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)
  • สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

a31 ทำ drag งบเท่าไหร่

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ skulltong
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

9แสนกว่าๆได้แน่ๆ(เก็บตังไปซื้อไอ้หน้ายาวเลยดีกว่าป่าว)

รถผมทำก็ไม่เท่าไรนะ ตอนนี้วิ่งอยู่ 11.1 ยางเรเดี้ยน ถ้ายางฮูสิเออ ก็10.5 ตัวถังเดิมๆๆเต็มลำทั้งหมดนะไม่เชื่อดู

ไฟล์แนบ

65.9 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 151
    37.6 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 129
รถผมทำก็ไม่เท่าไรนะ ตอนนี้วิ่งอยู่ 11.1 ยางเรเดี้ยน ถ้ายางฮูสิเออ ก็10.5 ตัวถังเดิมๆๆเต็มลำทั้งหมดนะไม่เชื่อดู
สงสัยเร็วเพราะลดน้ำหนักตรงสายไฟแน่เลย
ไม่เห็นเลยซักเส้น
งิงิ:coolly-0003::coolly-0003::coolly-0003::coolly-0046::coolly-0046::coolly-0046:

คิตตี้ ปรีชายนต์วิ่งดีครับ แอบไปดูบ่อย ขอคำปรึกษาบ้างได้ปะครับ

ถามหน่อย
เครืองพี่ บูสเท่าไร หัวฉีดเท่าไร แคมเท่าไร กล่องทองหรือเงิน คลัทช+เกียร์?
จูนทีไหน
และมีไส้ในไหม วิงดีจังแค่1JZ และสุดท้าย กี่ม้า
พอมีเบอร์โทรไหมคับ ผมลองเล่นเอง ไม่ได้ทำอู่ จะขอคำปรีษาบ้างคับ

สเตปผมมีแค่เ ครือง1 หัวฉีด 550 +แคม280:coolly-0023:t78
เกียร์25 ครัทช2แผ่น กล่องเงิน จะวิงได้ป่าว

โอ้ๆๆๆๆ โหๆๆๆๆๆ อยากวิ่งสัก 2 วิ ก็ทำแค่2แสนดิ ฮิๆๆๆๆๆๆๆๆ

:coolly-0020:ไม่มีความเห็น เดิมๆสนิท 180ตัดแล้วครับ...........:coolly-0001:

ปล.อยากแรงจิง แนะนำให้ซื้อรถน้องโอ 206ไปเลยครับ ขาย2ล้าน วิ่ง8.5 ไปเลยครับ ดูผลงานได้ในหน้า general คับ อันดับ10 งาน hot rod อ่ะ
กระทู้น้องเค้า https://www.cefiro-thailand.com/board/threads/28903

:coolly-0020:

โอ้ๆๆๆๆ โหๆๆๆๆๆ อยากวิ่งสัก 2 วิ ก็ทำแค่2แสนดิ ฮิๆๆๆๆๆๆๆๆ
ความหมายวิละแสนคือ ทำลงมาวิละแสนครับ ไม่ได้ทำขึ้นวิละแสน

ของผมคงวิ่งสัก20มั้งเนี่ย rb20 โบ ar50 เกียร์25 bootsอลังการที่0.8 เหอๆ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม