Template errors

• Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)
  • Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)
  • สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

a31 ทำ drag งบเท่าไหร่

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ skulltong
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ผมหมายถึงจากเดิมวิ่งได้เท่าไหร่ จะลงมาอีกวินึง ก้อแสนนึงอ่ะครับ
เกินไปครับ แค่ซื้อปรับบูสมือ ไม่เกิน2000 ปรับบูสเพิ่มซัก1บาร์ก็วิ่งแล้ว ได้3-4วิแล้ว 2000เอง

เกินไปครับ แค่ซื้อปรับบูสมือ ไม่เกิน2000 ปรับบูสเพิ่มซัก1บาร์ก็วิ่งแล้ว ได้3-4วิแล้ว 2000เอง

แล้ว2000 นี่วิ่งได้กี่รอบอะครับ

กะวิ่งพลีชีพเลย ว่างั้น
555++

แล้ว2000 นี่วิ่งได้กี่รอบอะครับ
rb25 เค้าบอกบูสได้15 psi ประมาณ1 ปอน ผมก็ปรับแค่ 12 psi ประมาณ0.8542งิงิ วิ่งมา3เดือนแล้ว ขึ้นเขาอีกต่างหาก แรงได้ใจจริงๆ ไม่พังซักที สงสัยน้ำมันเครื่องดี 490บาทเอง แต่ใช้งานนะ ไม่ได้เเดรก ซัดบ้าง เบาบ้าง แต่ลองกดควอเตอไมบ่อยๆ เอาตลับเมตรไปลาก(ไฟแดง บวกไปอีก402เมตร) ผ่านไปก็ไป แฟดที แฟดหลายรอบ ได้16วิบ้าง 17 บ้าง รถกะบะขับ4 ยาง35นิ้วด้วยบูส 0.8 ก็แรงดีนะ ผมว่า

แก้ไขล่าสุด:
กะวิ่งพลีชีพเลย ว่างั้น
555++
อย่ากังวลไปครับ ถ้าพัง จะมาบอก ผมจะได้รู้ว่าไม่ควรบูสเกิน 1 บา
แต่ถ้าไม่พัง จะมาบอกเรื่อยๆ งิงิ:coolly-0022::coolly-0022::coolly-0022:สู้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ล้านนึงน่าจะพอ:coolly-0012:

rb25 เค้าบอกบูสได้15 psi ประมาณ1 ปอน ผมก็ปรับแค่ 12 psi ประมาณ0.8542งิงิ วิ่งมา3เดือนแล้ว ขึ้นเขาอีกต่างหาก แรงได้ใจจริงๆ ไม่พังซักที สงสัยน้ำมันเครื่องดี 490บาทเอง แต่ใช้งานนะ ไม่ได้เเดรก ซัดบ้าง เบาบ้าง แต่ลองกดควอเตอไมบ่อยๆ เอาตลับเมตรไปลาก(ไฟแดง บวกไปอีก402เมตร) ผ่านไปก็ไป แฟดที แฟดหลายรอบ ได้16วิบ้าง 17 บ้าง รถกะบะขับ4 ยาง35นิ้วด้วยบูส 0.8 ก็แรงดีนะ ผมว่า

เดิมๆ rb25det ในรถผม บูส 0.4 ก็วิ่งอยู่ 15วิแล้วครับ เพิ่มบูสเป็น 0.8 ก็ได้มาอีกแค่ 1วิ แต่ถ้าเกิน 0.8 แล้วกล่องเดิมๆ นานๆเข้า พังแน่ครับ

ถ้าจะเอาเร็วอะไรในโลกนี้ที่เป็นเครื่องยนต์ต้องพึ่งพาเทอร์โบทั้งนั้น แค่ด่านแรกก็หลักแสนแล้วนาย 2000 เนี่ยผ้าพันเฮดเดอร์ยังไม่พอเลย แต่ยังไงคนที่โดนมาเยอะ ลองพิจารณาคำนี้หน่อยครับ "สูงสุดคืนสู่สามัญ"ทุกวันนี้ ผมสังเกตจากตัวเองนะว่า "กูมีแรงม้าไว้แค่โม๊" ครับ สแตนๆ 200 ม้า ใต้ฝากระโปรง แม่มรถติดวิ่งไปไหนไม่ได้ คิดๆแล้ว กลับไปใช้ 12 V ติดแก๊สสะดีกว่า ดูแลก็ง่าย เฮ้อ

ถ้ถ5^dาจะเอาเร็วอะไรในโลกนี้ที่เป็นเครื่องยนต์ต้องพึ่งพาเทอร์โบทั้งนั้น แค่ด่านแรกก็หลักแสนแล้วนาย 2000 เนี่ยผ้าพันเฮดเดอร์ยังไม่พอเลย แต่ยังไงคนที่โดนมาเยอะ ลองพิจารณาคำนี้หน่อยครับ "สูงสุดคืนสู่สามัญ"ทุกวันนี้ ผมสังเกตจากตัวเองนะว่า "กูมีแรงม้าไว้แค่โม๊" ครับ สแตนๆ 200 ม้า ใต้ฝากระโปรง แม่มรถติดวิ่งไปไหนไม่ได้ คิดๆแล้ว กลับไปใช้ 12 V ติดแก๊สสะดีกว่า ดูแลก็ง่าย เฮ้อ
ถูกกกกกกกกกกกก

เดิมๆ rb25det ในรถผม บูส 0.4 ก็วิ่งอยู่ 15วิแล้วครับ เพิ่มบูสเป็น 0.8 ก็ได้มาอีกแค่ 1วิ แต่ถ้าเกิน 0.8 แล้วกล่องเดิมๆ นานๆเข้า พังแน่ครับ
เห็นมีคนโพสไว้ 475กว่าม้า วิ่งได้14.25วิ งั้นรถเค้าก็ไม่แรงอะซิ ของพี่255ม้า วิ่ง15วิ ของเค้า400กว่าม้าวิ่งได้แด่14วิ กว่าๆเอง เคยเห็นป่าว ตัวอักษรแดงๆ งงเลย แล้วขนาดไหนมันแรง หว่า งงงงงงงงงงงงงงงง

เห็นมีคนโพสไว้ 475กว่าม้า วิ่งได้14.25วิ งั้นรถเค้าก็ไม่แรงอะซิ ของพี่255ม้า วิ่ง15วิ ของเค้า400กว่าม้าวิ่งได้แด่14วิ กว่าๆเอง เคยเห็นป่าว ตัวอักษรแดงๆ งงเลย แล้วขนาดไหนมันแรง หว่า งงงงงงงงงงงงงงงง
มันไม่เกี่ยวกับแรงม้าหรอกครับถ้าลงพื้นได้ไม่หมดต่อให้ 1,000ม้า ถ้าฟรีทิ้ง วิ่งออกไม่ได้ยังสู้ 255 ม้าไม่ได้เลยครับผมมันสำคัญที่หลายๆปัจจัยด้วยครับช่วงล่าง,ยาง และอื่นๆครับ

มันไม่เกี่ยวกับแรงม้าหรอกครับถ้าลงพื้นได้ไม่หมดต่อให้ 1,000ม้า ถ้าฟรีทิ้ง วิ่งออกไม่ได้ยังสู้ 255 ม้าไม่ได้เลยครับผมมันสำคัญที่หลายๆปัจจัยด้วยครับช่วงล่าง,ยาง และอื่นๆครับ
กำ แสดงว่าร้านที่โพสไว้ rb25โบ400กว่าม้า วิ่ง14วิ กว่าๆ ทำรถไม่แรงอะซิ
ถึงโดน 25โบ บูส0.4 เกือบแซง ถูกไหมมมมมมมมมมมมมมม:coolly-0003:

กำ แสดงว่าร้านที่โพสไว้ rb25โบ400กว่าม้า วิ่ง14วิ กว่าๆ ทำรถไม่แรงอะซิ
ถึงโดน 25โบ บูส0.4 เกือบแซง ถูกไหมมมมมมมมมมมมมมม:coolly-0003:

ให้ตายก็แซงไม่ได้หรอกครับ ก็อย่างที่ใครๆบอกกัน จาก 15.7วิ

จะให้ไปวิ่ง 14วิ ก็หมดอีกเท่าไหร่ แรงม้ามาก แต่เอาม้าลงพื้นไม่ได้ รึป่าว

ม้า400กว่าตัว เค้าอาจจะใช้ยาง 235 วิ่งรึป่าวมันเลยฟรีทิ้งหมด

400ม้า กะ 250ม้า มันก็ต่างกันเยอะนะครับ แล้ว 1วิ ในสนาม

เมือเทียบเป็นระยะทาง มันห่างไกลกันเป็นคันๆรถเลยนะครับ

ให้ตายก็แซงไม่ได้หรอกครับ ก็อย่างที่ใครๆบอกกัน จาก 15.7วิ

จะให้ไปวิ่ง 14วิ ก็หมดอีกเท่าไหร่ แรงม้ามาก แต่เอาม้าลงพื้นไม่ได้ รึป่าว

ม้า400กว่าตัว เค้าอาจจะใช้ยาง 235 วิ่งรึป่าวมันเลยฟรีทิ้งหมด

400ม้า กะ 250ม้า มันก็ต่างกันเยอะนะครับ แล้ว 1วิ ในสนาม

เมือเทียบเป็นระยะทาง มันห่างไกลกันเป็นคันๆรถเลยนะครับ
แสดงว่าเสียแพงแต่แรงกว่านิดเดียวเอง
งั้นไม่น่าลงทุน แฮะแฮะ:coolly-0032::coolly-0032::coolly-0032:

อยากไปตกปลา.......มีใครอยากออกทริปบ้างมั้ย

อ่านแล้ว เอาเป็นเอาตายกันจัง อิอิ
ส่วนผม ตีกรอบความพอใจตัวเองให้เล็กลง ผมว่า แตนๆก็แรงแล้ว (ไม่ได้แข่งขัน ใช้งานทั่วไป) นานาจิตตัง คร้าบ...

ของผม20โบ แตน ๆAUTOยังเห็น 14.9 เลย:coolly-0044:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม