• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

a31 ทำ drag งบเท่าไหร่

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ skulltong
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

skulltong

Register
เข้าร่วม
22 ต.ค. 2009
  • กระทู้ ผู้เขียน
อยากได้ซัก 10 วิอะครับ

ใช้งบเท่าไหร่เหรอ

500000ครับ

เครื่องอะไรล่ะ ราคาก็ประมาณข้างบนหละคับ

ผมว่าหลายน่ะ เกินครึ่งแสนอะ

เพื่อนผมทำไป เกือบล้านแล้วอ่ะครับ ยังได้ 11 วิ บอดี้เดิม จูน 95

ประมานนั้นครับ:coolly-0029:

รถผมคันนี้ไง วิ่ง 10 แล้ว นะ

มันอยู่ที่ตัวคุนอ่ะคับว่ามีงบเท่าไรมันบอกราคาไม่ได้หรอก

ง่าย ๆ ครับ วิละแสน

ง่าย ๆ ครับ วิละแสน

ดีใจจังอย่างนี้ทำสักหกวิแค่หกแสนเอง5555555555555:coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028:

งั้นวิ่ง 3 วิ ก็แค่สามแสนเองซิครับ

:coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028:

พี่ออยมาโมรถให้หน่อยสิครับผมอยากแรงงงงง555555555555

หาซื้อรถทำเลยคับ จบให้เค้าวิ่งเวลาให้ดูเลย ในนี้มีคัน

ถามผู้รู้เค้าว่าดีจริงๆ:coolly-0031:

แบบงบประมาณการแค่คราวๆแบบที่ออยบอกอ่ะครับ
จากเดิมวิ่งได้เท่าไหร่ก็ลดลงวิ ล่ะแสน จะเป็น 15- 12 วิ

แต่ถ้าหลังจาก 12 วิ ลงไป หนักเหมือนกัน

1ล้าน มั้ง หรือว่ามาก กว่านี้ บอกไม่ถูก เจอคำถามแบบนี้ แล้วเซ็งเป็ด เหอะ

ใครลองมาแล้วก้อบอกเค้าที่นะ ถ้ายากรุต้องลอง:coolly-0028:

สงสัยว่า หลังจาก 12 วิเป็นต้นไปผมว่า วิละ ไม่ต่ำกว่า 2-3 แสนนะ

ถ้าต่ำกว่า 10คงไม่ได้ทำเครื่องอย่างเดียวแหละละครับ คงลงตัวถังสเปรซเฟรมเลยละครับ

อยากตอบ แต่ตอบว่าไม่รู้ขับแตนๆ...อยู่ทุกวัน

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม