• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

การดูเลขตัวถัง Cefiro A31 ด้านหน้า-ด้านหลัง มีรูปประกอบ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31988
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

แผ่นเหล็กที่อยู่กับ ใกล้กับเลขตัวถัง มันสำคัญฉไหนเรียกว่า เพลท หรือเปล่าครับ คือว่าแย่แล้ว !! ของผมมันหายไปครับ :coolly-0012:

ไฟล์แนบ

63 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 212

ท่านใดก็ได้ช่วยตอบคำถามข้างบนหน่อยครับ รออยู่นะคร้าบ :coolly-0012:

อัพขั้นมาให้ค่ะ

ของผมมันมี ถังแก๊สบังมิดเลย อ่ะ ถ้าจะดูนี่ต้องถอดเบาะอย่างเดียวใช่ป่าว ครับ

สวัสดีครับพี่น้องทุกท่าน ผมขอฝากเนื้อ ฝากตัวเป็นสมาชิกของcefiro-thailandด้วยครับ ผมเพิ่งถอย A31 มา ตอนซื้อก็แสวงหานางในฝันมาหลายเต้นท์มากๆ จนไปเจอคันนี้ พอดีไปเจอเจ้าของเต็นท์ดีมากๆเลยครับ เขาแนะนำให้ ดูเพลต เลขตัวถังหน้า เลขตัวถังหลัง ยิ่งเลขหลังมีการตอกได้หลายตำแหน่งตามปีพ.ศ.ของรถ เขาแนะนำเลยว่า ถ้าจะซื้อไม่ว่าจะซื้อจากใคร เต้นท์ไหน บอกให้เขาพาไปโอนที่ขนส่งเลย ห้ามโอนลอย หรือตรวจจาก ตรอ ครับ ถ้าใครอ้างว่ารถเตี้ย ท่อดัง แก้ก่อนไปเลยครับเพื่อความชัวร์ ถ้าห่างจากพื้นเกิน สิบสาม เซนติเมตรผ่านได้ เรื่องท่อไอเสีย ไม่มั่นใจก็หาที่ครบท่อ เพื่อลดเสียงใส่่ก่อนตรวจ ถ้าตรวจผ่านจากกรมขนส่ง ก็ขับบนท้องถนนได้ตามสบายครับ ไม่ใช่รถตัดต่อชัวร์ ผมชอบที่พี่เจ้าของเต้นท์บอกนะครับ "ขับรถแต่ง รถซิ่ง ไม่ใช่ว่าจะต้องผิดกฏ หรือสร้างความเดือดร้อนให้ใคร ต้องไม่ซิ่งบนถนน ไม่เช่นนั้น มันก็ไม่ต่างอะไรจากแว้นท์สี่ล้อ อยากวัดเจอกันในสนาม"

โทรมาสอบถามกันหลายคน งั้นขอดันขึ้นไปข้างขนก่อน..

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม