กลุ่ม Cef@non Cefiro-Thailand นนทบุรี

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31418
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: กลุ่ม Cef@non ชมรม Cefiro-Thailand นนทบุรี

ผมขอโทษ
พี่น้อง เซปนนท์ ที่ไม่ได้ไปปีนี้
เข้ากะ
บริษัท ส่งมาดูงานข้างนอก ลาไม่ได้เสารนี้
นี้ก็ พึ่งกลับมาที่บริษัท ยังไม่ได้กลับบ้านเลย ครับ
เฮ้อ ..........:cold:
โอกาสหน้ายังมีคีบพี่

Re: กลุ่ม Cef@non ชมรม Cefiro-Thailand นนทบุรี

เมื่อคืนแหล่มเลย

อะไรเเหล่ม

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #1,345

เมากั้บ....ไปต่อเต้นที่ร้านอารายไม่รุตรงเลย ป.รัตนาอ่ะ..เต้นไม่ไหว.

เมากั้บ....ไปต่อเต้นที่ร้านอารายไม่รุตรงเลย ป.รัตนาอ่ะ..เต้นไม่ไหว.
หุหุ ยังไปต่อไหวนะป๋า ผมลากตัวเองกลับบ้านได้ก็บุญแล้ว งานสนุกมากครับป๋าสถานที่จัดก็บรรยากาศดี เด็กเสริฟก็สวย:biggrin:

หุหุ ยังไปต่อไหวนะป๋า ผมลากตัวเองกลับบ้านได้ก็บุญแล้ว งานสนุกมากครับป๋าสถานที่จัดก็บรรยากาศดี เด็กเสริฟก็สวย:biggrin:

น้องเพียว...
ของหนู:biggrin:

เมานิดหน่อย กลับถึงบ้าน เที่ยงคืน เสียวตำรวจฉิบ...

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #1,350

เมานิดหน่อย กลับถึงบ้าน เที่ยงคืน เสียวตำรวจฉิบ...

เป็นห่วงเหมือนกันไว้โอกาสหน้าเจอกันครับน้องโต๊ด
และขอขอบคุณสมาชิกกลุ่ม Cef@non ทุกคนที่มีส่วนร่วมช่วยกันดำเนินงานในครั้งนี้มั้กมากครับ พี่รู้ว่าทุกคนเหนื่อย หลายคนแทบไม่ได้กินอาหารเลยเพราะสมาชิกมากันอย่างคับคั่งเยอะมากกว่าที่คาดคิดไว้แต่ก็ภูมิใจครับ ตอนนี้พักถนอมตัวกันก่อน เด้วคงต้องมีมิตติ้งเล็กๆ ย่อยๆ ของพวกเราชาว Cef@non อีกซักรอบ..

หุหุ ยังไปต่อไหวนะป๋า ผมลากตัวเองกลับบ้านได้ก็บุญแล้ว งานสนุกมากครับป๋าสถานที่จัดก็บรรยากาศดี เด็กเสริฟก็สวย

สงสัยสำมะคัญก้อข้อความสุดท้ายนี่ล่ะมั้งครับ..555

เสียดายครับ ป๋า ที่ไปงานไม่ทันไปถึงก้อเที่ยงคืนกว่าแล้ว
ร้าน JUNO คร๊าบ ป๋า หนุกๆสาวเยอะดีออก:biggrin:

Juno อะป๋า แหมไปนั้งหลับแล้วยังไม่มองชื่อร้านอีก

^^

น่ามาที่ juno ตั้งแต่ตอน5 ทุ่มแย้วๆๆๆๆๆๆ เนอะตาแระ

อะไรใครไปต่อกันที่ไหนไม่เห้นรู้เรื่อง

มะมีชวนงิๆ :cry:

ต้องขอโทษทางเจ้าภาพและพี่น้องทุกท่านด้วยคับที่ไม่ส ามารถไปร่วมงานได้
..เนื่องด้วยย็นวันศุกร์ได้รับข่าวร้ายว่าลูกเข้าโรง บาล เรยต้องรีบแจ้นกลับพิดโลก

ระหว่างเดินทางคืนนั้นก็ได้โทรแจ้งพี่น้องหลายๆท่านไ ปตลอด
ต้องขอบคุณทุกคำอวยพรและกำลังใจที่มอบให้นะคับ.....

อยากไปต่ออะท่าทางจะสนุก
:frown: แต่คนนั่งข้างๆ ไม่ยอม จะกลับท่าเดียว
ทีหลังไม่ต้องกินแล้วเหล้า เมาง่ายเจงๆ:sweat:

ปล.เห็นด้วยครับ เด็กเสริฟ หน้ารัก หุหุ:wink:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม