กลุ่ม Cef@non Cefiro-Thailand นนทบุรี

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31418
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: กลุ่ม Cef@non ชมรม Cefiro-Thailand นนทบุรี

อยากไปจังคับ แต่กลัวเอ๋อๆ อะคับ มะรู้จักใคร แล้วก้มะค่อยเก่งเรื่องเครื่องเท่าไหร่( เรื่องสุราจัดมาไม่มีถอย หุหุ)
หวัดดีชาว Cef นนท์ ทุกท่านคร๊าบบ

Re: กลุ่ม Cef@non ชมรม Cefiro-Thailand นนทบุรี

อยากไปจังคับ แต่กลัวเอ๋อๆ อะคับ มะรู้จักใคร แล้วก้มะค่อยเก่งเรื่องเครื่องเท่าไหร่( เรื่องสุราจัดมาไม่มีถอย หุหุ)
หวัดดีชาว Cef นนท์ ทุกท่านคร๊าบบ

ก็มาสิครับ มาทำความรู้จักกัน เซฟ-นนท์มีทุกเพศให้เลือกสรรค์ 5555:biggrin:

น้าไงเนี่ย น้องนุ่งไม่สนใจหายไปเลยน่ะ วันงานเจอต้องมาหอมแก้มเค้าเลยน่ะรู้ไหมว่าคิดถึงอ่ะคนดี จุ๊บๆ
บร๊า.....เด๋วคนอื่นก้อรู้หมด..

ปล. มิยาบินี่..น่า..จะแบ่งคนละเสี๊ยวนะ...55+

มิยาบิ คือใครหรอ ม่ายรู้จักอ่ะ :sexy_girl:

มิยาบิ คือใครหรอ ม่ายรู้จักอ่ะ :sexy_girl:

ก์ขอแบ่งเค้าไปสักแผ่นสิ

จะได้รู้จัก

คิคิ

^^

บร๊า.....เด๋วคนอื่นก้อรู้หมด..

ปล. มิยาบินี่..น่า..จะแบ่งคนละเสี๊ยวนะ...55+

เสาร์นี้แกมาป่าวว่ะ มิยาบิน่ะเด็กๆเดี๋ยวพี่ให้ทั้งอัลบั้มเลย รับรองฟูลออฟชั่น
(ดูจากผลงานได้ ยิงเข้าไป2ตุงแล้ว555555ขำทั้งน้ำตา):cry:

มี ฉองแผ่น
เผื่อนู๋มั่งน๊าน้ากอล์ฟฉุดหล่อ...!!!:dribble: :biggrin:

มิยาบิ..มีอยู่แผ่นเดียวอ่ะ..
ขอบคุณน้าลองมากคับที่อุตส่าห์เก็บไว้ให้.. :dribble: :wink:

ขอเผื่อด้วยคนน้า

น้ากอล์ฟฟฟฟฟฟฟฟ................:wink: :biggrin:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #1,334

[TBODY][TR height="100%" UNSELECTABLE="on" width="100%"][TD id=HB_Focus_Element vAlign=top width="100%" background="" height=250 UNSELECTABLE="off"] อารายกาน..คร้าบบบบบบบบบบบบ [/TD][/TR][TR UNSELECTABLE="on" hb_tag="1"][TD style="FONT-SIZE: 1pt" height=1 UNSELECTABLE="on">
[/TD][/TR][/TBODY]

แล้วเจอกันครับพี่น้องนนท์

พรุ่งนี้เมากัน...เอิ๊กๆ

อ่า... เสียดายจังอยากไปด้วยง่ะ แต่รถได้วันที่ 13 T-t อดเยย~

อ่า... เสียดายจังอยากไปด้วยง่ะ แต่รถได้วันที่ 13 T-t อดเยย~

ก็มาได้นี่คับ ไม่ต้องกลัวคับ

ไปกันเยอะๆ นะครับ

ผมขอโทษ
พี่น้อง เซปนนท์ ที่ไม่ได้ไปปีนี้
เข้ากะ
บริษัท ส่งมาดูงานข้างนอก ลาไม่ได้เสารนี้

นี้ก็ พึ่งกลับมาที่บริษัท ยังไม่ได้กลับบ้านเลย ครับ
เฮ้อ ..........:cold:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม