กลุ่ม Cef@non Cefiro-Thailand นนทบุรี

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31418
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

หวัดดีเซฟนนท์....

attachment.php

ประกาศ ขอเชิญพี่น้องเซฟิโรไทยแลนด์ทุกท่าน มาร่วพบปะสังสรรค์ ในงาน Welcome To Meeting Cefiro On The Beach By CefirothaiLand @ Bangsaen Zone ในวันเสาร์ที่ 10 พย. 55 นี้ ที่ร้านอาหารบ้านคุณแหม่มริมถนนเรียบชายหาด อ่างศิลา ตั้งแต่เวลา 16.00 น. ขอเชิญนำรถสุดหล่อของท่านมาโชว์และถ่ายภาพรถท่านคู่กับพริตตี้สาวสวย เป็นที่ระลึก เวลา 18.00 น.รับประทานอาหารทะเลสดๆ สุดแสนจะอร่อย กับบรรยากาศเป็นกันเองตามแบบฉบับเซฟิโร่ไทยแลนด์. จนถึง 5 ทุ่ม ค่าใช้จ่าย 400 บาทต่อท่าน มีอาหาร 11 อย่างเน้นอาหารทะเล ซ๊อพดริ้ง มิกเซอร์ น้ำแข็งมีให้ท่านตลอดงาน สำหรับเครื่องดื่มแอลกอฮอร์กรุณานำมาเอง หรือ จะสั่งที่ร้านก็ได้ไม่แพง 100 Pipers 380 บาท/กลม รีเจนซี่ 550 บาท/กลม..ครับ

หวัดดีคร๊าบบบบ ตื่นกันรึยัง...

ไฟล์แนบ

27.7 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 63
ขณะนี้เป็นเวลา สิบ นาฬิกา สี่สิบ นาที

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #6,867
หวัดดีคร๊าบบบบ ตื่นกันรึยัง...

ขณะนี้เป็นเวลา สิบ นาฬิกา สี่สิบ นาที

อย่างน้อย Cef@non ตอนนี้เท่าที่มี ก็ยังเหลือตั้ง 5 คนรวมตัวพี่ด้วย

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #6,870
ขอเพิ่มอีกหนึ่งคับป๋าลองจะได้เป็นหกคนคับ...อิอิ

ยินดีครับน้องกาย รถเหลือง.

นี่ที่อยู่แถวซอยพรเทพ (เยื่อง ๆ เดอะมอลล์)ป่าวครับ

นั่นบ้านเด็กเค๊าวุ้ย..

กุ๊กกกกก ครับบบบบบบบบบ ^^

พวกเรายังอยู่นะ...:coolly-0022:

รบกวนนิดครับ
ไครเคยไปลองมาบ้างแล้วอ่ะครับ
แป๊ะ ราดหน้า
เห็นว่าอยู่ซอย กรุงเทพ-นนทบุรี 46 อ่ะครับ

http://www.youtube.com/watch?v=AEGfAVkA7oE

โอ้ยยยย.....โน๊ตบุ๊คเจ๊ง

ผมก้อยังอยู่คร้าบบบบบ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม