กลุ่ม Cef@non Cefiro-Thailand นนทบุรี

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31418
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

:coolly-0008:ไข้แด๊กซ์....:coolly-0008:

วันเสาร์นี้พี่เจ้าของสำนักซอยแว่นตาอยู่มั้ยค้าบบบบบบ ขอโชนแก้วหน่อยค้าบบบบ อิอิ

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #6,824
วันเสาร์นี้พี่เจ้าของสำนักซอยแว่นตาอยู่มั้ยค้าบบบบบบ ขอโชนแก้วหน่อยค้าบบบบ อิอิ

ติดงานเลี้ยงเกษียณอ่ะ วันศุกร์ได้ไหม

รวมพลกันอีกแว้วววววว

ไปใหนกันหรอ....:coolly-0046:

ม่ายด้ายไปไหน นัดกินเหล้า พรุ่งนี้ไหม..ร้านออด วัดขวัญ
มุมอร่อย.......แต่วันศุกร์ผมติดนัดเพื่อนไว้อ่ะดิครับ แต่อยากไปนะ เดี๋ยวเสร็จธุระแล้วโทรหาครับ
เคร ครับพี่

• #6,830
วันอาทิตย์แล้ว

วันนี้รวย ๆ

หิวเหล้า....

• #6,833
เมื่อคืนนั่งอยู่กะน้องที่ทำงาน ริมคลองประปา กรีนเทอร์เลส เมาฉิบ..
แต่วันนี้กยังสดอยู่นะ. จัดมา

• #6,834
คุยกะประธานบิ้ก มิตติ้ง Cef@non เดือน พ.ย.นี้ OK ป่ะ

ปล.เหลือกี่คนหว่า..

O.K. ครับ :coolly-0003:

หายไปใหนกันหมดหว่า.... :coolly-0011:

• #6,838
เหลือแค่ 3 คนก็พอแล้ว ยังดีที่ยังเหลืออ่ะ:coolly-0009:

เหลือแค่ 3 คนก็พอแล้ว ยังดีที่ยังเหลืออ่ะ:coolly-0009:

เดือนเดียวกับบางแสนโซนเรยครับป๋า...ยังไงกราบเรียนเชิญด้วยคับ:coolly-0009:

• #6,840
เดือนเดียวกับบางแสนโซนเรยครับป๋า...ยังไงกราบเรียนเชิญด้วยคับ:coolly-0009:

งั้นเดี๋ยวแจ้งประธานบิ้ก ล้มตรงนี้แล้วไปรวมตรงโน้นดีกว่า

ปล.ลังเลกับรถตัวเองตรูจะไปแบบไหนดีวุ้ย..:coolly-0023:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม