กลุ่ม Cef@non Cefiro-Thailand นนทบุรี

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31418
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ยินดีที่รู้จักครับ......

อืม ร้อนมาก.....

เสียใจกับคนที่ไม่ได้ไปร่วมงานที่คลอง 5 ด้วยนะครับ งานสนุกมากๆรถแข่งเยอะดีครับ :coolly-0041:

ร้อน มากครับ เสียน้ำเยอะจนมือสั่น

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #6,086
ร้อน มากครับ เสียน้ำเยอะจนมือสั่น

ผิดกับพี่เลย ร้อนเหมือนกัน แต่ได้น้ำเยอะมึนเชียว
ปล.ขอแสดงความยินดีกับรางวัลที่ได้ด้วยครับ

สวัสดีกลุ่ม cef@non ทุกๆท่านครับ
ขอแนะนำตัวครับ ผม เจ อยู่ปทุมสายใน แต่เข้าไปเรียนแถวๆนนทบุรี เห็นรถพี่ๆกลุ่มนนอยู่บ่อยๆ สมัครสมาชิกมานานมากแล้ว แต่เนื่องด้วยสาเหตุหลายๆอย่างจึงไม่มีเวลา พูดคุยหรือร่วมกิจกรรมกับชมรมได้ครับ ไว้ว่างๆจะมารบกวนขอคำปรึกษา แนะนำ ชี้ทาง กับพวกพี่ๆหน่อยนะครับ
ยังไงก็ขอฝากตัวด้วยครับ
ยินดีที่รุ้จักครับ เรียนแถวนนช่วงไหนละนิ:coolly-0003:

ส้มจี๊ดมันแรงจริงๆๆ

attachment.php

ไฟล์แนบ

63.1 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 82
แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแลระบบ:
สวัสดียามเช้าครับพี่น้องนนท์ เพิ่งกลับจากต่างจังหวัดมา ..........

เสียดายงานคลองห้ากลับมาไม่ทันไว้งานหน้านะครับ

ไม่ถามผมมั่งอะพี่ว่ารถผมจะได้ซ่อมมะไหร่ กลับจากต่างจังหวัดกระจกแตกอะครับเซ็งเป็ดเลยพี่

อ้าววว ไปโดนไรใาครับพี่มี่ ชาเขียวป่าวเนี่ยย

เจอแก๊งค์ ปาหิ

โดนหินจากสิบล้ออะ กำลังขึ้นแซงแม่งดังแป๊ะ ไม่มีซิ้มเลย เห้ออออออออ

โดนหินจากสิบล้ออะ กำลังขึ้นแซงแม่งดังแป๊ะ ไม่มีซิ้มเลย เห้ออออออออ
ก็เอากระจกออกแล้วติดเป็นมุ้งลวดดิพี่ ง่ายนิดเดียว

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม