กลุ่ม Cef@non Cefiro-Thailand นนทบุรี

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31418
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ก็หมดวาระแล้วนี่ครับน้อง ไม่ต้องดูแลใดๆ เป็นสมาชิกชมรมอย่างเดียวไงครับ:coolly-0044:

มาอยู่กลุ่มผม....ปะละ....โลมาขี้เมา....

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #6,064
มาอยู่กลุ่มผม....ปะละ....โลมาขี้เมา....

ขอบคุณมิตรภาพทั้งแต่ก่อนมาและที่จะมีตลอดไป..จุ๊บ.จุ๊บ
ปล.วันเสาร์มาถึงกี่โมง มาเจอพี่ที่บ้านก่อนหรือว่าไปเจอกันที่สนามเลยครับ

ขอบคุณมิตรภาพทั้งแต่ก่อนมาและที่จะมีตลอดไป..จุ๊บ.จุ๊บ
ปล.วันเสาร์มาถึงกี่โมง มาเจอพี่ที่บ้านก่อนหรือว่าไปเจอกันที่สนามเลยครับ

อะไรของพี่????

ปล.วันเสาร์มาถึงกี่โมง มาเจอพี่ที่บ้านก่อนหรือว่าไปเจอกันที่สนามเลย

พี่ว่างั้ย..ผมก็ตามนั้น...จุ้บๆๆ

สวัสดียามเช้าครับพี่น้องนนท์ เปิดเทอมแล้วรถเริ่มติดมาก ไงตื่นแต่เช้ากันหน่อยนะครับ เดี๋ยวจะไปทำงานกันสาย อิอิ...

หวัดดีพี่น้องเซฟนนท์ทุกท่าน

สวัสดียามเช้าครับพี่น้องนนท์ เปิดเทอมแล้วรถเริ่มติดมาก ไงตื่นแต่เช้ากันหน่อยนะครับ เดี๋ยวจะไปทำงานกันสาย อิอิ...
พี่รุ้ได้ไงรถติดมาก ไปส่้งเด็กที่โรงเรียนเหรอครัับ ...ส่งโรงเรียนหรือ ส่งหมาลัยอ่าครับ :coolly-0010:

พี่รุ้ได้ไงรถติดมาก ไปส่้งเด็กที่โรงเรียนเหรอครัับ ...ส่งโรงเรียนหรือ ส่งหมาลัยอ่าครับ :coolly-0010:
นั่นงะ.........อุตส่าหลบแล้วนะ ยังมีคนเหนอีกหรอวะเนี๊ย..:coolly-0043:

ขอเวลาและสถานที่นัดหมายด้วยครับป๋า

คือไม่รู้ว่าท่านอื่นจะออกเดินทางกันกี่โมง แต่หมีต้องไปถึงสนามไม่เกิน 9.30 น. อะคับ

แล้วพี่ๆน้องๆจะออกเดินทางกันกี่โมงดีเอ่ย

คือไม่รู้ว่าท่านอื่นจะออกเดินทางกันกี่โมง แต่หมีต้องไปถึงสนามไม่เกิน 9.30 น. อะคับ

แล้วพี่ๆน้องๆจะออกเดินทางกันกี่โมงดีเอ่ย

เยี่ยมเลยครับประทานหมี

• #6,072
28 นี้สงสัยจะงานเข้าซะแล้วมั้ง..เฮอ.

28 นี้สงสัยจะงานเข้าซะแล้วมั้ง..เฮอ.
สำหรับถ้ามีงานเข้าละแจ๋วเลยครับพี่ แต่ถ้างานไม่เข้านิสิแย่ ไม่มีเงินแ-กแน่พี่ อิอิ:coolly-0023:

แล้ว ...งานเข้า กับ งานงอก ..เหมือนกันไหมครับ :coolly-0001:

ราตรีสวัสครับพี่น้องนนท์๋ นอนก่อนดีก่า

• #6,078
อ้าววว ป๋ามีงานด่วนหรอครับ

คงจะเป็นเช่นนั้น จริงๆ มันก็ไม่ด่วนหรอก เพราะนายแจ้งให้ทราบตั้งแต่เมื่อวานแล้ว แต่บ่ายแก่ๆ ถ้ายังมีเวลาจะตามไปครับ

สำหรับถ้ามีงานเข้าละแจ๋วเลยครับพี่ แต่ถ้างานไม่เข้านิสิแย่ ไม่มีเงินแ-กแน่พี่ อิอิ:coolly-0023:

เออ.จริงของน้อง..บางทีงานเข้าแต่เค๊าไม่จ่ายก็ไม่มีแ..กเหมือนกันเน๊อะ

พรุ่งนี้แล้ว ซินะ เจอกันคลอง 5 นะจ๊ะ:coolly-0031:

สวัสดีกลุ่ม cef@non ทุกๆท่านครับ
ขอแนะนำตัวครับ ผม เจ อยู่ปทุมสายใน แต่เข้าไปเรียนแถวๆนนทบุรี เห็นรถพี่ๆกลุ่มนนอยู่บ่อยๆ สมัครสมาชิกมานานมากแล้ว แต่เนื่องด้วยสาเหตุหลายๆอย่างจึงไม่มีเวลา พูดคุยหรือร่วมกิจกรรมกับชมรมได้ครับ ไว้ว่างๆจะมารบกวนขอคำปรึกษา แนะนำ ชี้ทาง กับพวกพี่ๆหน่อยนะครับ
ยังไงก็ขอฝากตัวด้วยครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม