กลุ่ม Cef@non Cefiro-Thailand นนทบุรี

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31418
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

หวัดดีคับพี่น้องไม่เข้าหลายเดือนแหละ สบายดีนะคับทุกคน

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #5,803
สิ้นเดือนอาจนัดรวม..เดี๋ยวแจ้งกันอีกทีครับ

ครับผม จะได้ ลงมือเรื่องst.ให้ทันการณ์

รออยู่กร๊าบบบบบบบบบบ

นัดเลยครับอยากเจอพี่น้องเซฟนนท์

ศุกร์นี้เลย รอไรอะป๋า
ชิบหาย เมิงจารีบไปไหนไอบิ๊ก สติกเกอร์ ยังหาฟายล์ตัดไม่เจอเลย ฮ่วยยย อุส่าห์เตรียมการณ์ไว้

ชิบหาย เมิงจารีบไปไหนไอบิ๊ก สติกเกอร์ ยังหาฟายล์ตัดไม่เจอเลย ฮ่วยยย อุส่าห์เตรียมการณ์ไว้
กูใจร้อน กูคิดถึงกลุ่มนี้แทบขาดใจ

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #5,815
เมื่อวานเจอน้องๆ Cef@non ได้พูดคุยเพื่อนัดเจอะเจอกันซึ่งหลายคนก็เห็นด้วย และได้เสนอวันที่กับร้านที่นัดเจอกันมาแล้ว แต่บังเอิญวันนี้มาทำงาน ผู้ใหญ่ที่เคารพนับถือเค๊าจัดงานแต่งลูกชายในวันเดียวกันกับที่ได้คุยกับน้องๆ ไว้ ครั้นจะไม่ไปก็เกรงว่าจะเสียมารยาท คงต้องไปงานแต่งงาน ทีนี้จึงขอสอบถามว่า พวกเรากลุ่ม Cef@non จะพอมีเวลานัดรวมตัวเจอะเจอกันในวันพุธที่ 4 พ.ค.54 เย็นๆ (วันที่ 5 วันฉัตรมงคลคงหยุดกันทุกคน) ที่ร้าน 30 UP ตั้งอยู่ถนนเส้นทางเข้าบางบัวทอง เลยร้านสังคม Turbo มาไม่ไกลนัก จะ OK กันหรือไม่ และอยากให้สมาชิกรุ่นก่อตั้งกลุ่มมาให้พร้อมหน้ากันทุกคนด้วยครับ

ดีครับพี เสนอหน้าคนแรกเลยครับ อยากเจอๆ พี่ๆน้องๆมากัน

ร้าน30Up แต่ผมไม่ถึง30ก็ไปไม่ได้อ่ะดิ หว่าแต่ก็จะไปหน้าด้าน

จบกัน วันที่ 5 ไม่หยุด งั้นขอวอร์มเบาๆที่บ้านท่านประธาน
วันศุกร์นี้ก่อน สะดวกมั๊ยครับ

ปะล่ะ ปะล่ะ หิวเหล้าจังครับ:coolly-0003:
แหม่มะคืนขอบคุณมากที่โทรมาชวน ถ้าไม่ติดงานละโดดใส่แน่ ไว้โอกาสหน้าละกันครับ...:coolly-0033:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม