กลุ่ม Cef@non Cefiro-Thailand นนทบุรี

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31418
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: กลุ่ม Cef@non ชมรม Cefiro-Thailand นนทบุรี

สร้างกระแสให้อยาก แล้วอย่าจากไปนะโว้ย...
ปล.ปลายเดือนนี้หรือต้นเดือนหน้าอาจนัดรวมพลคน Cef@non ขอดูตารางงานก่อนนะ..จุ๊บ.จุ๊บ.

ถึงขนาดนี้แล้วต้องใส่เกียร์เดินหน้าอย่างเดียวแล้วล่ะ ท่านพี่...:coolly-0001:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #5,782
Re: กลุ่ม Cef@non ชมรม Cefiro-Thailand นนทบุรี

ถึงขนาดนี้แล้วต้องใส่เกียร์เดินหน้าอย่างเดียวแล้วล่ะ ท่านพี่...:coolly-0001:

งั้นวันนี้มาวอล์มกันก่อนดีมั้ย..เปรี้ยวปาก..

• #5,783

เอาพี่เอา ไม่ได้เจอกันนานละ....กระทู้นี้มันหายไปนานแล้วด้วยพี่

งั้นวันนี้มาวอล์มกันก่อนมั้ย....บ่ายอยู่บ้านพ่อ เย็นว่าง..

งั้นวันนี้มาวอล์มกันก่อนดีมั้ย..เปรี้ยวปาก..

ตามนั้นพี่เดี๋ยวผมขอไปเล่นน้ำสงกรานต์ ให้เย็นใจก่อนแต่ว่า ตอนนั้นผมจะเหลือสภาพกินต่อได้รึป่าวก้อไม่รุ
แต่ผมจะเข้าไปหาพี่นะ เพื่อดื่มต่อ หิ หิ

วันนี้ไม่ได้ไปเล่นน้ำ แต่อยากหาเหล้าทานจัง ฮี่ๆ

เอ้า กลับมากันแว้วว

งั้นวันนี้มาวอล์มกันก่อนมั้ย....บ่ายอยู่บ้านพ่อ เย็นว่าง..
ไม่ทันเรยเหนมะ เพิ่งเข้ามาดู โห้...........

• #5,789

ไม่ทันเรยเหนมะ เพิ่งเข้ามาดู โห้...........

งานเข้าด้วยน้อง เลยไม่ได้ยกชนเลย..
พรุ่งนี้ทำงานแล้ว...ครับ

ถึงน้องจ๊อบและน้องหมีหลังสงกรานต์แล้วนะ พร้อมรึยัง พี่จะได้ลิสต์ชื่อเพลง ที่จะซ้อมแล้ว ได้เลิกแล้วบอกพี่ด้วยนะจุ๊บๆ

เมื่อไหร่ครับพี่ๆ...

ถึงน้องจ๊อบและน้องหมีหลังสงกรานต์แล้วนะ พร้อมรึยัง พี่จะได้ลิสต์ชื่อเพลง ที่จะซ้อมแล้ว ได้เลิกแล้วบอกพี่ด้วยนะจุ๊บๆ

จัดไปครับพี่ ผมพร้อมแล้วแต่ขอเพลงโดนๆนะ

ขอแจมด้วยคนได้มั้ยพี่:coolly-0033:

อยากชมๆๆๆและอยากฟัง

อยากมาววววววววววววววววววว

อยากมาววววววววววววววววววว
พี่มี่ รปภ.หมุ่บ้านผม ถามผมว่ารุ้จักพี่มี่หรือป่าว อยู่กลุ่มเดียวกันป่าว ...ผมละ งงเลย ผมก็ถามกลับไปว่าทำไมครับ เขาไปทำอะไรใครไว้ คุยไปคุยมาเขาก็บอกว่า เขารุ้จักพี่มี่เฉยๆครับไม่มีอะไร เห็นรถกลุ่มพี่ๆเขาสวยดีจึงมาถามผม .... เลยโล่งอก ก็เลยสารภาพไปว่า รุ้จัก แต่ไม่ค่อยได้เจอกัน (ผมนึกว่าพี่มี่ไปทำงานงอกไว้) :coolly-0028::coolly-0028:

พี่มี่ รปภ.หมุ่บ้านผม ถามผมว่ารุ้จักพี่มี่หรือป่าว อยู่กลุ่มเดียวกันป่าว ...ผมละ งงเลย ผมก็ถามกลับไปว่าทำไมครับ เขาไปทำอะไรใครไว้ คุยไปคุยมาเขาก็บอกว่า เขารุ้จักพี่มี่เฉยๆครับไม่มีอะไร เห็นรถกลุ่มพี่ๆเขาสวยดีจึงมาถามผม .... เลยโล่งอก ก็เลยสารภาพไปว่า รุ้จัก แต่ไม่ค่อยได้เจอกัน (ผมนึกว่าพี่มี่ไปทำงานงอกไว้) :coolly-0028::coolly-0028:
ใส่ก่อนได้เปรียบคับ 5555 (ล้อเล่นนะพี่ชาย):coolly-0028:

5555555555+++++
หมู่บ้านไหนหว่า งง เหมือนกัน....
:coolly-0043:

ใส่ก่อนได้เปรียบคับ 5555 (ล้อเล่นนะพี่ชาย):coolly-0028:
ไอแก๊งจะโหดร้ายเกินไปละ:coolly-0028:

5555555555+++++
หมู่บ้านไหนหว่า งง เหมือนกัน....
:coolly-0043:
หมู่บ้านเจ้าพระยา ตอนนี้ไม่รู้ ย้ายไปอยู่หน่วยไหนแล้ว ไม่เจอหลายวันแล้วพี่

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม