กลุ่ม Cef@non Cefiro-Thailand นนทบุรี

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31418
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: กลุ่ม Cef@non ชมรม Cefiro-Thailand นนทบุรี

ใช่ครับพี่อย่าเรียกผมว่าพี่เลยครับผมอายุ21เองครับไว้พร้อมจะขอเข้าร่วมชมรมด้วยนะครับ:coolly-0010:

งั้นก้อรีบเตรียมตัวให้พร้อมแล้วไปสมัครวันที่ 20 มีนาคม นี้เลยคับ

หวังว่าจะเจอกันที่งานนะคับ

Re: กลุ่ม Cef@non ชมรม Cefiro-Thailand นนทบุรี

ใช่ครับพี่อย่าเรียกผมว่าพี่เลยครับผมอายุ21เองครับไว้พร้อมจะขอเข้าร่วมชมรมด้วยนะครับ:coolly-0010:
คันนี้เจ้าของเดิมเค๊าแต่งไว้เทพอยู่แล้ว ยังงัยก้อสวยครับ
ส่วนจะเข้าชมรมอ่ะ ถามตัวคุณเองดีกว่า ว่าพร้อมมั๊ย
ถ้าพร้อม ก้อเดินเข้ามาครับ
ทุกคนเค๊าต้อนรับอยู่แล้วล่ะ

เอ๊ะรถไคหว่า

ปล.รถพี่คือคันสีน้ำเงิน ติดติกเกอร์ VJ ใช่มั้ยคับ รถพี่สวยโหดกว่าเยอะเลยแอบดูอยู่:coolly-0003:

สงสัยจะรถกรู เพราะจอดหน้ารถเค้า แต่รถกรูสวยตรงไหนว่ะเนี่ย เหอ เหอ

หวังว่า คงไม่ใช่รถผมนะคับ

สงสัยจะรถกรู เพราะจอดหน้ารถเค้า แต่รถกรูสวยตรงไหนว่ะเนี่ย เหอ เหอ

หวังว่า คงไม่ใช่รถผมนะคับ

น่าจะรถพี่เลยล่ะครับ:coolly-0028::coolly-0028:

20 มีนา จะมีปรากฏการเหนือธรรมชาติเกิดขึ้นอีกครั้ง!!!:coolly-0025:

อยากรู้ล่ะสิว่ามีอะไร:coolly-0043:

ต้องมาที่นี่ LAKE HILL ถ.เกษตร-นวมินทร์

ตั้งแต่เวลา 17.00 เป็นต้นไป
ค่าบัตรผ่านประตู 300 บาท
จะพบกับการต้อนรับแสนพิเศษ ที่จะไม่มีวันลืม
พิธีกรสุดหล่อและเกมส์สุดมัน

ถ้าอยากรู้ ห้ามพลาด:coolly-0028:
ต้องมาสัมผัสด้วยตัวคุณเอง

>>> มาจากทางอุโมงเกษตร นับมา2ไฟแดงอยู่ฝั่งขวามือ

attachment.php

>>>>>>แล้วพบกัน<<<<<<<

น่าไปจัง.......................

.................0

หวัดดีคร้าบบบบพี่น้องเซฟไทยทุกท่าน

เสาร์นี้บ้านพี่ลอง..เหมือนเดิมรึป่าว.???

มีไรกันหรอ อิอิ

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #4,932

งุ.งิ.งุ.งิ.งุ.งิ วันนี้เจอกันครับพี่น้อง...มิตติ้งนะ

ดันหน่อย..ตกแล้ว

• #4,934

ขอเชิญสมาชิกและบุคคลทั่วไปเข้าร่วมกิจกรรมชมรม Cefiro-Thailand
วันศุกร์ที่ 2 เม.ย.2553 ร่วมงาน Motor Show Bitec บางนา ตั้งแต่ 13.30 น. เป็นต้นไป

วันเสาร์ที่ 3 เม.ย.2553 งานควอเตอร์ไมล์ สนามเทพนคร ค่าสมัคร 3 รุ่น 1,000.-/คัน ตั้งแต่ 10.00 น. เป็นต้นไป

แล้วงานมอเตอร์โชว์พวกเรา เซฟนนท์จะนัดรวมกันที่ไหนก่อนดีคับป๋า

ที่เดิมดีมั้ย ปั้มคาร์เท๊ก ประชานุกูล

• #4,936

แล้วงานมอเตอร์โชว์พวกเรา เซฟนนท์จะนัดรวมกันที่ไหนก่อนดีคับป๋า

ที่เดิมดีมั้ย ปั้มคาร์เท๊ก ประชานุกูล

ตามนั้นหนูหมี.. เที่ยง

รับทราบคับป๋า เจอกันตอนเที่ยงที่ปั้มคาร์เท๊กส์ ประชานุกูลนะจ๊ะพี่น้อง

ดันหน่อย..ตกเเล้ว

ดันๆๆๆๆๆ.............

พี่หมีดันไม่ขึ้น ติดตัว

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม