กลุ่ม Cef@non Cefiro-Thailand นนทบุรี

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31418
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: กลุ่ม Cef@non ชมรม Cefiro-Thailand นนทบุรี

55555555555555

Re: กลุ่ม Cef@non ชมรม Cefiro-Thailand นนทบุรี

ขอเป็นสมาชิกเซฟนนท์ด้วยสักคันนะครับ

แก้ไขล่าสุด:

เซฟนนท์ คนเยอะจัง

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #4,888

ขอเป็นสมาชิกเซฟนนท์ด้วยสักคันนะครับ

ยินดีต้อนรับครับ เจอกันวันที่ 20 มี.ค.งานมิตติ้ง ร้านเลคฮิล เกษตรนวมินทร์
หรือ 2 เม.ย.53 มอเตอร์โชว์บางนา ต่อด้วย 3 เม.ย.53 ควอเตอร์ไมล์เทพนครครับ..

พี่น้องนนท์พร้อมกันหรือยัง.กิจกรรมชมรม Cefiro-Thailand

ยินดีต้อนรับครับ เจอกันวันที่ 20 มี.ค.งานมิตติ้ง ร้านเลคฮิล เกษตรนวมินทร์
หรือ 2 เม.ย.53 มอเตอร์โชว์บางนา ต่อด้วย 3 เม.ย.53 ควอเตอร์ไมล์เทพนครครับ..

พี่น้องนนท์พร้อมกันหรือยัง.กิจกรรมชมรม Cefiro-Thailand

แล้ววันนี้ล่ะคับ ที่ไหนดีคับป๋า พอดีช่วงนี้โสดครับ

• #4,890

แล้ววันนี้ล่ะคับ ที่ไหนดีคับป๋า พอดีช่วงนี้โสดครับ

โสดแล้วก็สดจังนะโว้ย..เมื่อคืนน้องเบียร์ฝั่งธนตามมาที่บ้านแยกย้ายไปกันหมดแล้ว สุดท้ายไปนั่งบ้านญาติซอยวัดบัวขวัญ กลับบ้านตี 4 ว่ะ..วันนี้ไม่รู้น้องโต้จะเข้าหรือป่ะ ถ้ามาเด้วโทรบอกอ่ะ..

ไม่มีรถ ไปไหนไม่ได้ ฮ่วย ดั๊บเบิ้ล ฮ่วย

เบื่อโว้ยยยยยยยยยย:coolly-0036:

• #4,896

เบื่อโว้ยยยยยยยยยย:coolly-0036:

แล้วไงต่ออ่ะพี่:coolly-0022:

ก้องานเข้าพี่อีกอ่ะดิ..ยินดีน้องรักมีไรให้ช่วยก้อว่ากันมา..พี่คนนี้มีแต่ให้..

ก้องานเข้าพี่อีกอ่ะดิ..ยินดีน้องรักมีไรให้ช่วยก้อว่ากันมา..พี่คนนี้มีแต่ให้..

เดี๋ยวไว้เข้าไปปรึกษาบ้าง น่ะ พี่....

อ้าวมาเร็วพี่น้อง ป๋าบอกขอไรก็ให้หมดเลยคร้าบบบบบ 555+

พี่บิ๊ก โอกาส มาถึงแล้ว หยิบให้หมดเลย 555:coolly-0028:

• #4,900

พี่บิ๊ก โอกาส มาถึงแล้ว หยิบให้หมดเลย 555:coolly-0028:

อยากได้อะไรมาหยิบมาจับไปได้เลย ล้างลำกล้องรอแว้ว..ครับ

ปล.วันนี้รู้สึกเซ็งๆ มานั่งคิดทบทวนว่าต่อไปคงถึงเวลาที่จะเลิกเล่นรถลักษณะนี้ซะแล้ว อาจจะเป็นว่าถึงจุดอิ่มตัวก็ได้มั้ง (แต่ใจก็ยังรักอยู่) เลยอาจจะไปเล่นรถตัวอื่นๆ แทน ประกอบกับพิจารณาถึงอะไหล่รถตัวนี้ (อะไหล่มือสอง) ราคาเริ่มขยับสูงขึ้นมากมาย ไม่สามารถคุมราคาให้มันควรจะเป็นได้ อีกอย่างปัจจุบันมีทั้งสมาชิกและไม่ใช่สมาชิกเข้ามาขายอะไหล่กันมากหน้าหลายตาอยู่แล้ว ก็กะว่าจะเลิกขายอะไหล่ด้วยซะเลย..พูดง่ายๆ จะขอวางมือ.จากวงการชมรมนี้ เช่นสมาชิกเก่าๆ หลายๆ คนที่วางมือกันไปแล้วครับ.

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม