• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

กลุ่ม Cef@non Cefiro-Thailand นนทบุรี

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31418
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: กลุ่ม Cef@non ชมรม Cefiro-Thailand นนทบุรี

ทำไมไม่ไปรายงานตัวขอใช้รหัสซะทีล่ะน้องครับ..เรื่องเล่าเหล้าขอเป็นศุกร์กะเสาร์นะครับ
รับทราบคับ:coolly-0022::coolly-0022::coolly-0022:

Re: กลุ่ม Cef@non ชมรม Cefiro-Thailand นนทบุรี

รับทราบคับ:coolly-0022::coolly-0022::coolly-0022:
หลงทางอยู่นาน ป่านนี้คงหาทางไปรายงานตัวเจอแล้วมั๊ง
555++

น้าจูซ ผมไปจีนอาทิตย์นึง คอมแอร์คงต้องรอกลับมาก่อนค่อยไปทำ ไม่รู้ว่าใช้ได้มั้ยถ้าใช้ได้ก้อฝากไว้ที่พี่ยักษ์ก่อนแล้วกันนะจ้ะ

น้าจูซ ผมไปจีนอาทิตย์นึง คอมแอร์คงต้องรอกลับมาก่อนค่อยไปทำ ไม่รู้ว่าใช้ได้มั้ยถ้าใช้ได้ก้อฝากไว้ที่พี่ยักษ์ก่อนแล้วกันนะจ้ะ

ฝากวิ่งแก้บนรอบกำแพง เมืองจีนหน่อยดิ บนไว้ 9 รอบ.......555+ :coolly-0046:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #4,145

วันนี้วันศุกร์....

วันนี้วันศุกร์....

ครับพี่วันนี้วันศุกร์ พรุ้งนี้วันเสาร์ครับ เอะหรือมาชวนกินเหล้า

หลงทางอยู่นาน ป่านนี้คงหาทางไปรายงานตัวเจอแล้วมั๊ง
555++
ไม่รู้ว่าถูกที่อะเปล่า......แต่ขอบคุณสำหรับคำแนะนำคราบบบบบบบบบบบบ:coolly-0033::coolly-0033::coolly-0033:

ฝากวิ่งแก้บนรอบกำแพง เมืองจีนหน่อยดิ บนไว้ 9 รอบ.......555+ :coolly-0046:

ฝากซื้อผผู้ ญ ดีๆ ใส่ ถุง แยก น้ำ ด้วย อีกคน 555

เหมือนว่าป๋า จะมีอ่ะไรบอกพวกเราเป็นนัยนัย
:coolly-0043:

นอก นอก ได้ไหม

อารัยกันอ่ะ ....นอกๆ ในๆ

ไม่ได้เข้ามาตั้งนาน 55555555

เกือบไป เอิ้กๆๆๆ ช่วงนี้ ติดผัน เยอะ

นี่ถ้ามึงยังไม่มาแสดงตัว กรูไปแจ้งความกับปอเต็กตึ๊ง แล้วนะเนี่ยไอ้จ๊อบ

55555555

ขนาดนั้นเลยเรอะ แค่ผมต้องเก็บตัว

ใครจะรู็กรูนึกว่ามึงโดนไอ้เกตุ ฆ่าหมกบ้านไปแล้ว

จะนอก หรือ นัย ก็ได้คับชั่วโมงนี้

............ว้อน

ว้อน อะไรคับพี่ชาย เอาเลยมั้ยตอนนี้

วันที่ 17 ลงด้วยนะคับพี่ อยากรู้ว่ารถพี่จะวิ่งดีมั้ย

ว้อน อะไรคับพี่ชาย เอาเลยมั้ยตอนนี้

วันที่ 17 ลงด้วยนะคับพี่ อยากรู้ว่ารถพี่จะวิ่งดีมั้ย

ให้มันต่อเวลาให้ด้วยนะ เพราะน้ำหนักรถเอ็งมากกว่า

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม