• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

กลุ่ม Cef@non Cefiro-Thailand นนทบุรี

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31418
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: กลุ่ม Cef@non ชมรม Cefiro-Thailand นนทบุรี

อยู่กันเยอะรึเปล่าคับ

อันนี้ไม่ทราบคับ เพราะยังไม่ได้ไป

แต่เด๋วตามไปคับผม

Re: กลุ่ม Cef@non ชมรม Cefiro-Thailand นนทบุรี

เมากันยังเอย....

งานเข้าอดไปเลยเซ็งเป็ด:coolly-0036:

เบื่อไอ้คะแนนเด็กที่ต้องทำให้เสร็จไม่งั้นนะ เฮอะไปด้วย

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #4,106

สนุกหนานหัวเราะจนกรามจะค้างวุ้ย 555
เช้าเก็บขวดเหล้า อารัยกัน
1.100 PIPER 2 ขวด
2.regency 1 ขวด
3.black 2 ขวด
4.Gold 1 ขวด
5.blend 285 1 ขวด
6.leo 6 ขวด

รวม เหล้า 7 ขวด เบียร์ 6 ขวด ขอบคุณผู้สนับสนุนเหล้า และเครื่องเคียงทุกท่านครับ..
ปล.น้าตู่ เห็นหลับแล้วกลับไปเมื่อไหร่หว่า..

รัชโยธิน ไหวไหม
น้าจูซ ผมว่าตรงนั้นไม่ใช่รัชโยธิน ใกล้กับปตท.สำนักงานใหญ่ดีก่า ติดกะปั้มNGV สยามราชอ่ะใครสนใจ ติดต่อคุณจูซซี่ได้เลยนะจ้ะ
ปล.คุณป๊อกอ่ะแนะนำเค้าแล้วแต่ยังยอมไป555:coolly-0022:และคอมแอร์ผมอ่ะพอจะได้มั้ย รออยู่นะจุ๊บจุ๊บ

แก้ไขล่าสุด:

สนุกหนานหัวเราะจนกรามจะค้างวุ้ย 555
เช้าเก็บขวดเหล้า อารัยกัน
1.100 PIPER 2 ขวด
2.regency 1 ขวด
3.black 2 ขวด
4.Gold 1 ขวด
5.blend 285 1 ขวด
6.leo 6 ขวด

รวม เหล้า 7 ขวด เบียร์ 6 ขวด ขอบคุณผู้สนับสนุนเหล้า และเครื่องเคียงทุกท่านครับ..
ปล.น้าตู่ เห็นหลับแล้วกลับไปเมื่อไหร่หว่า..

ออกมา 8.00 น .แล้วครับ ป๋าลอง ต้องรีบหน่อย เพราะเช้าทำงานอีก เลยไม่ได้อยู่รอบอกป๋าลองครับ แต่ยังงงอยู่ว่า
เดินไปนอน ตอนไหน55555

ขอบคุณครับป๋าทั้งสุราและที่นอน หลับยาวเลยกรู55555

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #4,109

ออกมา 8.00 น .แล้วครับ ป๋าลอง ต้องรีบหน่อย เพราะเช้าทำงานอีก เลยไม่ได้อยู่รอบอกป๋าลองครับ แต่ยังงงอยู่ว่า

ขอบคุณครับป๋าทั้งสุราและที่นอน หลับยาวเลยกรู55555

ยินดีครับน้อง อย่าว่าแต่ตู่เลย พี่เองก็สับปะงกอยู่พักหนึ่ง พอซดกาแฟแล้วพอประคองตัวเองไปได้
ปล. เสียงกรนลั่นบ้านเลยวุ้ย..555

พรุ่งนี้เข้าไปมังดีก่า ถ้าไม่มีไรผิดพาดนะคับ

เอ่อ อย่าเรียกว่านอนเลยพี่
เรียกว่าสลบดีกว่า
555++

มันมีของเราอยู่ หนังยังพอได้ เด๊่ยวเก็บไว้ให้นะ

ขอบคุณ หลายๆ แล้ว ท่อของน้องด้วยนะจ๊ะ:coolly-0033:

สนุกมากคับ เป็นกันเองสุดๆมันส์มากกกก โอกาสหน้างได้มันกันอีกนะคับ

ไม่ได้ไป

แอ๊๊ๆๆๆๆ
:coolly-0033:

เสียดาย ไม่ได้ไป

ต้องไหว้พระจันทร์

สนุกมากคับ เป็นกันเองสุดๆมันส์มากกกก โอกาสหน้างได้มันกันอีกนะคับ
ติดตามข่าวกันดี ๆ ครับ มีอีกแน่นอน

แล้วเราจะตามไป .............

วันนี้มั้ย...ที่บ้าน..มาเลยล่ะกัน.

เสียดายไปไม่ทันพี่ลอง ดันเมาซะก่อน จู๊สซี่ไปไม่บอกไม่กล่าว :coolly-0019:

เสียดายไปไม่ทันพี่ลอง ดันเมาซะก่อน จู๊สซี่ไปไม่บอกไม่กล่าว :coolly-0019:
หึ ข้ออ้างเดิมๆ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแลระบบ:

หึ.....ดีจิงน้อ................

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม