• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

กลุ่ม Cef@non Cefiro-Thailand นนทบุรี

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31418
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: กลุ่ม Cef@non ชมรม Cefiro-Thailand นนทบุรี

เดี๋ยวปลายปีกรูก็หายอีกอะ ...:coolly-0003:
ไปไหนร่ะคับเพ่ "???

เมื่อวาน เซฟนนท์รุ่นแรกๆ พบเจอะกันโดนมิได้นัดหมาย

เมาซะหน่อย

นานๆทีเจอกัน ดีจัยมากเลยคับ

ขอบคุณทุกคนที่ยังนึกถึงและยกโขยงมาเยือนถึงบ้าน..เสียดายสต๊าทช้าไปหน่อยแต่ก็เฮฮาสนุกสนานกันดีเหมือนเดิม โดยเฉพาะเจ้าโอ๋เสียงแม่มดังเช่นเคย..
ปล.เด้วนี้น้องแจ๊ค น้องเดียว น้องชิน ดื่มเก่งจังนะเรา น้องก้อยเหมือนเดิมนิ่งเมื่อกิ๊ฟมา..ส่วนจูซพี่ว่าระยะหลังเริ่มคออ่อนซะแล้ว สงสัยมันอยู่ในสายเลือดเยอะมั้ง.. 555

นึกถึงเมื่อก่อนเลยอ่ะคับป๋า ..เมื่อไรเราจะรวมกันได้แบบนี้อีก ผมพร้อมเสมอคับบบบ...ป๋า

หัวใจมันอ่อนแอ คอมันก้อเลยอ่อนแอตามไปด้วยอ่ะคั๊บป๋า

เหมือนคน อก หัก งัยหรือป่าวคับ เมาไวตลอดพี่จุซ

เสาร์นี้ว่าไง รวมพล กันอีกไหมคับพี่ๆน้องๆ
เว้นวรรคหน่อยดีไหมคับหัยทั่นพักผ่อนก่อน เด๋วจะเมา รินเหล้าทีครึ่งแก้วๆ

Re: กลุ่ม Cef@non ชมรม Cefiro-Thailand นนทบุรี

เหนื่อย....วันนี้แม่งโคตรเหนื่อยเลยวะ..นอนก่า

:coolly-0010:+55

ถ้ามีไม่โทรชวนเค้าโป้งจริง ๆด้วย

ปวดเท้าชิบหาย

ที่ ๆ เมิงก้อรู้ว่าที่ไหน
:coolly-0031::coolly-0031::coolly-0031::coolly-0031:

ไปด้วยคน นะค๊าบบบบบบบบบบบบ:coolly-0033:

เจอกันวันเสาร์ หลังจากนั้น หายกันไปอีกแระ 555555+

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม