• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

กลุ่ม Cef@non Cefiro-Thailand นนทบุรี

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31418
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: กลุ่ม Cef@non ชมรม Cefiro-Thailand นนทบุรี

จัดได้น้องบิ๊กแต่อย่าตรงกะวันเสาร์นะ
แสดงว่าวันเสาร์ไปไหนไม่ได้ละซิ(งานเข้า):coolly-0010:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #3,902
Re: กลุ่ม Cef@non ชมรม Cefiro-Thailand นนทบุรี

เมื่อวาน เซฟนนท์รุ่นแรกๆ พบเจอะกันโดนมิได้นัดหมาย

เมาซะหน่อย

ขอบคุณทุกคนที่ยังนึกถึงและยกโขยงมาเยือนถึงบ้าน..เสียดายสต๊าทช้าไปหน่อยแต่ก็เฮฮาสนุกสนานกันดีเหมือนเดิม โดยเฉพาะเจ้าโอ๋เสียงแม่มดังเช่นเคย..
ปล.เด้วนี้น้องแจ๊ค น้องเดียว น้องชิน ดื่มเก่งจังนะเรา น้องก้อยเหมือนเดิมนิ่งเมื่อกิ๊ฟมา..ส่วนจูซพี่ว่าระยะหลังเริ่มคออ่อนซะแล้ว สงสัยมันอยู่ในสายเลือดเยอะมั้ง.. 555

เดี้ยวกูจะเก็บตังเมิงนะโทษฐานทำเสียตังเยอะเกิน แถมเบี้ยว ไอ้น้องเวง

5555 เกิดไรขึ้นว่ะ

ส่วนจูซพี่ว่าระยะหลังเริ่มคออ่อนซะแล้ว สงสัยมันอยู่ในสายเลือดเยอะมั้ง.. 555
หัวใจมันอ่อนแอ คอมันก้อเลยอ่อนแอตามไปด้วยอ่ะคั๊บป๋า

หัวใจมันอ่อนแอ คอมันก้อเลยอ่อนแอตามไปด้วยอ่ะคั๊บป๋า

ตึ๊งโป๊ะะะะะะะะะะะะ
:coolly-0046:

ขอบคุณทุกคนที่ยังนึกถึงและยกโขยงมาเยือนถึงบ้าน..เสียดายสต๊าทช้าไปหน่อยแต่ก็เฮฮาสนุกสนานกันดีเหมือนเดิม โดยเฉพาะเจ้าโอ๋เสียงแม่มดังเช่นเคย..
ปล.เด้วนี้น้องแจ๊ค น้องเดียว น้องชิน ดื่มเก่งจังนะเรา น้องก้อยเหมือนเดิมนิ่งเมื่อกิ๊ฟมา..ส่วนจูซพี่ว่าระยะหลังเริ่มคออ่อนซะแล้ว สงสัยมันอยู่ในสายเลือดเยอะมั้ง.. 555
เสียดายครับ ไปไม่ได้ เข้าเวรพอดี....เมื่อไหร่จะได้เจอะเจอ กันอีกมะรู้ แจ๊ค เดียว ชิน โอ๋ เดช ก้อย จู๊ซ กัมมี่ ตั๋ง ตั๊ก เอ๊ก โจ้ ป๊อก เบียร์ น้องเพรช และก็นนท์อีกหลายคนนะครับ อยากเจอจิงๆแบบครบนะครับ :coolly-0033:

เตรียมงานเลยไม๋ วันเกิดนนท์อีกแค่ สองเดือนเอง เตรียมเลยไม๋...14 ธันวา...:coolly-0040:
(แต่ปีนี้มันตรงกับวันจันทร์นะ)

ไม่ถึงขนาดนั้นหรอกพี่ ผมแค่นักดื่มมือสมัครเล่น:coolly-0039:

เสียดายครับ ไปไม่ได้ เข้าเวรพอดี....เมื่อไหร่จะได้เจอะเจอ กันอีกมะรู้ แจ๊ค เดียว ชิน โอ๋ เดช ก้อย จู๊ซ กัมมี่ ตั๋ง ตั๊ก เอ๊ก โจ้ ป๊อก เบียร์ น้องเพรช และก็นนท์อีกหลายคนนะครับ อยากเจอจิงๆแบบครบนะครับ :coolly-0033:

แล้วบอกจะโดดงานมา:coolly-0019:

ไม่ใจเลย บระ เจ้า 5555

ไม่มีใครบอกเค้าเลย

• #3,912

เตรียมงานเลยไม๋ วันเกิดนนท์อีกแค่ สองเดือนเอง เตรียมเลยไม๋...14 ธันวา...:coolly-0040:
(แต่ปีนี้มันตรงกับวันจันทร์นะ)

ดีเหมือนกัน โรงเบียร์ฮอลแลนด์ (กำลังสร้างใกล้เสร็จแล้ว) เส้นราชพฤกษ์ไปพระราม 4 น่าสน
วันที่ 14 ธ.ค.ตรงวันจันทร์ ก็ร่นมาวันที่ 12 ธ.ค.2552 ดิครับ แต่ไม่รู้ใครจะลาวันหยุดยาว 4 วันอ่ะป่ะ

[TBODY][TR title="349270 กระทู้" vAlign=top][TD class=alt2 align=middle width=125>A31434[/TD][TD class=alt1>อ้างถึง:
[/URL]
5555 เกิดไรขึ้นว่ะ
[TBODY] [/TBODY]
ไม่มีโทรมาชวนซักคำ :coolly-0041:

วันที่มาก็กะจะบอกน้องให้อยู่ต่อ แต่เห็นว่าเช้าทำงานเลยไม่ชวนดีกว่า (เห็นหยุดเพื่อมาร่วมงานมิตติ้งชมรม/งานนนท์ หลายครั้งแล้ว เดี๋ยวตกงานจะแย่เข้าไปใหญ่) โอกาสหน้ายังมี เรื่องกินไม่ใช่เรื่องใหญ่ มิตรภาพที่ดีระหว่างกันเป็นเรื่องใหญ่กว่า.
[/TD][/TR][/TBODY]

• #3,913

ไม่มีใครบอกเค้าเลย

ก็อยากจะบอกอ่ะนะ แต่ประชิดถึงบ้านตอน 4 ทุ่ม..หนังยังไม่จบไม่ใช่เหรอ..

ก็อยากจะบอกอ่ะนะ แต่ประชิดถึงบ้านตอน 4 ทุ่ม..หนังยังไม่จบไม่ใช่เหรอ..
อ้าว!!!:coolly-0042:

พี่ก้อพูดเรื่องจิง...

ว่าเข้าไปนั่น:coolly-0010:

โรงเบียร์ฮอลแลนมันยุไหนอ่ะ:coolly-0043:

โรงเบียร์ฮอลแลนมันยุไหนอ่ะ:coolly-0043:
เลยวงเวียนพระราม 5 มาหน่อยนึง มุ่งหน้าไปทางรัตนาธิเบศร์

เลยวงเวียนพระราม 5 มาหน่อยนึง มุ่งหน้าไปทางรัตนาธิเบศร์
แล้วคราวหน้าจะดทรชวนกันมั่งมั่ยเนี่ย :coolly-0029:

เสาร์นี้ว่าไง รวมพล กันอีกไหมคับพี่ๆน้องๆ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม