• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

กลุ่ม Cef@non Cefiro-Thailand นนทบุรี

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31418
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: กลุ่ม Cef@non ชมรม Cefiro-Thailand นนทบุรี

ดูแต่ทำไรไม่ได้เนี่ยนะ
หนีเมียไปเที่ยวให้ได้ก่อนเหอะ

กัวเมียอีกคนแร้วววว:coolly-0010:

Re: กลุ่ม Cef@non ชมรม Cefiro-Thailand นนทบุรี

เมื่อคืนพี่Cef@nonท่านใดไปเที่ยวสละโสดมาครับ....

รถสีขาว..สวยงามเลย...ว่าจะทักตอนเลิกแต่ออกมาโทรศัพเห็นไม่อยู่แล้วอ่ะกลับไปก่อน...

ยังไงยินดีที่ได้รู้จักนะครับ...มีโอกาศคงได้เจอกับพี่น้องCef@nonบ้างนะครับ....

เคยแต่เหงแว่บนัยมอรังสิตอ่ะ แอ๊ะ แต่ม่ายดัยนั่งอยู่คนเดียวนี้เหงนั่งติวกันสองต่อสอง ยินดีที่ดัยรู้จักฮ๊าบบ...เอิ๊กๆๆ... แล้วน้องโต้งอ่ะจบยังเอ่ย
ถึงนิว 542 เพื่อนพี่มันฝากบอกมาว่าขอโทษที พอดีคิววันที่ 4 มันไปถ่ายงานรับปริญญาของจุฬาอะไรซักอย่างเนี่ย มันไปถ่ายให้ไม่ได้แล้วอะ

เฮ้อ เอาไงดีวะเนี่ย

นี่ถ้าไม่ติดว่าโดดเรียนวันเสาร์ไปครบ 3 ครั้งแล้ว พี่ไปจัดให้แล้วนะ นี่พูดจริงๆ ถึงจะฝืนไปนะแฟนพี่มันไม่ยอมให้หยุดไปแน่นอนอะ

เคยโดดเรียนป่าวเพ่แชมป์ สอบดัยอ่ะเรื่องตลก สอบตกเรื่องทำชาติๆ
ดูอย่างผมดิเรียนต้องหลายปี 555

ช่วงนี้เซฟนนท์เก็บเนื้อเก็บตัวเนอะ

เก็บตังใส่ตัวงัยคร้าบพี่น้อง...

เคยแต่เหงแว่บนัยมอรังสิตอ่ะ แอ๊ะ แต่ม่ายดัยนั่งอยู่คนเดียวนี้เหงนั่งติวกันสองต่อสอง ยินดีที่ดัยรู้จักฮ๊าบบ...เอิ๊กๆๆ... แล้วน้องโต้งอ่ะจบยังเอ่ย

รถพี่ป๊อกนี่หว่าคิดอยู่ว่าคุ้นๆๆ..แต่ดันลืมเดินไปดูแม๊ก....

ทำไมกลับเร็วพี่....ได้สาวแล้วอ่ะดิ....

เรียนจบแล้วค๊าบ....ว่างอาทิตเดียวเดี๋ยวไปทำงานแล้วค๊าบ..เซงๆ

ไม่เคยชวน........

แวะมาหวัดดีก่อนนอนคับ

เก็บเนื้อเก็บตัวเก็บตังแต่งรถ:coolly-0010:

รถพี่ป๊อกนี่หว่าคิดอยู่ว่าคุ้นๆๆ..แต่ดันลืมเดินไปดูแม๊ก....

ทำไมกลับเร็วพี่....ได้สาวแล้วอ่ะดิ....

เรียนจบแล้วค๊าบ....ว่างอาทิตเดียวเดี๋ยวไปทำงานแล้วค๊าบ..เซงๆ

ทำที่ไหนล่ะคับโต้ง...จบปั๊บมีงานปุ้บ โอ้ ดีเลยคับ

ไม่เคยชวน........

ถูกชวนก็ไม่มาอ้างมันทุกเรื่อง :coolly-0004: เเล้วมาท้าทําไมอะคับ....2 ครั้งเเล้ว 5 5 5

ถูกชวนก็ไม่มาอ้างมันทุกเรื่อง :coolly-0004: เเล้วมาท้าทําไมอะคับ....2 ครั้งเเล้ว 5 5 5

แล้วคุณล่ะคับ ชื่อไรเนี่ย ยินดีที่ได้รู็จักนะ ฮ่าๆๆๆ

เสาร์นี้เจอกันร้านเอก ไหม ฮ่าๆๆๆ มาทำความรู้จักกันหน่อยซิ

แล้วคุณล่ะคับ ชื่อไรเนี่ย ยินดีที่ได้รู็จักนะ ฮ่าๆๆๆ

เสาร์นี้เจอกันร้านเอก ไหม ฮ่าๆๆๆ มาทำความรู้จักกันหน่อยซิ
แล้วไม่ไปบวชงานลุงจาล็อบเหรอ:coolly-0022:

มาเลย 648 413 686 มาทำฟามรู้จักกันหน่อย.....ลืมหน้าตาร่ะ

และทุกทั่นเลยนะคร้าบ แอ๊ะรือว่าจะป่ายเจอกันงานบวชล๊อบมันเลยทีเดียวแล้วค่อยป่ายทต่อยอด...*งานบุญ เหล้าเบียร์พร้อมป่าวว่ะ ล๊อบ รายงานดิ

เออ เจอกัน วันเสาร์งานบวช แล้วลากยาวยันมึด อิอิ
548 คุณอ่ะพร้อมไหม

จัดไปคับลูกพี่ 5 5 5

ไปลาก กัน ม่ะชวน เดี้ยววันเสา บวชเสร็จ เดี้ยว ตามไป

เอิ้กกกกก

ไปลาก กัน ม่ะชวน เดี้ยววันเสา บวชเสร็จ เดี้ยว ตามไป

เอิ้กกกกก

พอชวนแล้วก็ ไม่ไป

เอิ้กกกกก
อยากเป็นข่าวแบบพระเพชรรึไงคร้าบศิษย์พี่:coolly-0046:
แพะจาล๊อบใส่ชุดเหลืองแด๊นจีวรปลิ๊วขึ้นหน้าหนึ่งเท่น่าดูแหะ อิอิ

อืม ว่า อยู่

ช่วงนี้ อยากเต้น เต้น มัน ทั้ง จีวร ได้ม่ะ หล่ะ

ตลอดอะ..........

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม