• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

กลุ่ม Cef@non Cefiro-Thailand นนทบุรี

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31418
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: กลุ่ม Cef@non ชมรม Cefiro-Thailand นนทบุรี

เมิงมาเป้นคนนนท์ตั้งแต่เมื่อไรเนี่ย 555+

สงสัยอยากจะเป็น..........Oop !!!

:coolly-0037::coolly-0037::coolly-0037:

Re: กลุ่ม Cef@non ชมรม Cefiro-Thailand นนทบุรี

ขับ cef ใช้เงินกันเยอะป่าวอ่าพี่ๆ

อยากขับ 555

ขับเปนนิสนึงง :coolly-0033:

แบ้งไปนอนแหละคับพี่ๆ cef ทุกคน เด่วตื่นมะไหว

บายคับ :coolly-0032::coolly-0032:

ขับ cef ใช้เงินกันเยอะป่าวอ่าพี่ๆ

อยากขับ 555

ขับเปนนิสนึงง :coolly-0033:

ถามเฮียบอลก้อได้ว่าใช้เงินเยอะป่าว

:coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028:

ง่วงชิบ .............................

แอ๊..................

เฮ้ออออออ.........

แงะ .......

หวัดดีตอนเช้าจ้า

ไปทำงานกันรึยัง

ทำำำำำำำำำำำำำำทำทำทำ อยู่

อิอิ

ทำำำำำำำำำำำำำำทำทำทำ อยู่

อิอิ

ล๊อบ ดูงานให้ใหม่หน่อยดิว่ะ เบื่อล่ะ.....นั่งดุแต่สาวๆ

งั้นเรา ลอง มาแลกกัน

เอา ม่ะ ผม หล่ะชอบ จริงๆๆ

งั้นเรา ลอง มาแลกกัน

เอา ม่ะ ผม หล่ะชอบ จริงๆๆ

ดูแต่ทำไรไม่ได้เนี่ยนะ
หนีเมียไปเที่ยวให้ได้ก่อนเหอะ

ดูแต่ทำไรไม่ได้เนี่ยนะ
หนีเมียไปเที่ยวให้ได้ก่อนเหอะ

:coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010:

แบบนั้นเลยรึคับ

เมื่อคืนพี่Cef@nonท่านใดไปเที่ยวสละโสดมาครับ....

รถสีขาว..สวยงามเลย...ว่าจะทักตอนเลิกแต่ออกมาโทรศัพเห็นไม่อยู่แล้วอ่ะกลับไปก่อน...

ยังไงยินดีที่ได้รู้จักนะครับ...มีโอกาศคงได้เจอกับพี่น้องCef@nonบ้างนะครับ....

ถึงนิว 542 เพื่อนพี่มันฝากบอกมาว่าขอโทษที พอดีคิววันที่ 4 มันไปถ่ายงานรับปริญญาของจุฬาอะไรซักอย่างเนี่ย มันไปถ่ายให้ไม่ได้แล้วอะ

เฮ้อ เอาไงดีวะเนี่ย

นี่ถ้าไม่ติดว่าโดดเรียนวันเสาร์ไปครบ 3 ครั้งแล้ว พี่ไปจัดให้แล้วนะ นี่พูดจริงๆ ถึงจะฝืนไปนะแฟนพี่มันไม่ยอมให้หยุดไปแน่นอนอะ

ช่วงนี้เซฟนนท์เก็บเนื้อเก็บตัวเนอะ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม