• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

กลุ่ม Cef@non Cefiro-Thailand นนทบุรี

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31418
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: กลุ่ม Cef@non ชมรม Cefiro-Thailand นนทบุรี

555555555

5555555555555

5555555555555555555

Re: กลุ่ม Cef@non ชมรม Cefiro-Thailand นนทบุรี

คิด หนัก คับ ไม่ รู้ คุณ พ่อ จา ว่า ไง ....อิอิ

สง สัย ต้อง รีบ ไป อ้อน ซะ แล้ววว

55555

เสียใจด้วยครับ เพชร ซ่อมเสร็จไวๆ ครับ หน้าตัด น้องเซ หมด เอา น้องซิล มาใส่เลย...:smile:
เรื่องเปลี่ยนหัวตัดเซฟ ต้องถามผู้มีประสบการณ์อย่างพี่โอ๋นี่แน่นอน....:biggrin: :biggrin:

หัวตัด ..ทำที่เอาแจ่มๆเลย

ชื่อ เพชร

ปล จะตลกไปไหนเนี่ย ฮ่าๆๆ

นึกว่าแป๊ก....ซะแว้ว อิอิ

เรื่องเปลี่ยนหัวตัดเซฟ ต้องถามผู้มีประสบการณ์อย่างพี่โอ๋นี่แน่นอน....:biggrin: :biggrin:

อุ.........แจ๊ค :sexy_girl: อิอิ

โอ๋นี่มานเก่งจริงๆเลยว่ะ..ขอคาราวะ 1 จอก

หวัดดีชาวนนท์....

ไปแระฟิ้วววว:go:

ประชุมกันถึงไหนแล้ววะเนี่ย....
ตามไปจายังทันประธานฯ รู้เรื่องอยูป่าวฟร๊ะเนี่ย

เมื่อวานมาประชุมบ้านป๋าลอง ก่อนอื่นต้องขอขอบคุณเจ้าของบ้านที่ใจดีเลี้ยงดูเป็นอย่างดีทั้งสุราอาหารการกินเพรียบพร้อม ต้องยอมรับครับคุณนายบ้านนี้เค้าฝีมือการทำอาหารเค้าสุดยอดระดับมืออาชีพ จริงๆ ผมลองชิมข้าวผัดราดหน้าด้วยแกงเขียวหวาน สุดยอดมาก แกงเขียวหวานอร่อยจริงๆ ทำให้อยากจะลองชิมขนมจีน แต่ก็อิ่มตื้อแล้ว น้องโอ๊ดบอก
"ก็ลองซักหน่อยซิพี่จะได้รู้" ปรากฏว่าหยิบเพลินจานเบิ่อเริ่มเลย..น้องโอ๊ด แซว "เนี๊ยะอ่ะน่ะนิดนึง5555=+" จากนั้นทุกคนก็เริ่มอิ่มหนำสำราญกันไป
จนทุ่มกว่าๆบรรยากาศประชุมก็เริ่มขึ้น นับว่าเป็นบรรยากาศที่สนุกสนานไม่ซีเรียส ทุกคนเป็นกันเองไอเดียการนำเสนอ พุ่งกระฉูดแต่ก็หาข้อสรุปได้รวดเร็วและกระชับฉับไวไม่เยิ่นเย้อ เหมือนคราก่อนๆที่เคยผ่านมา พี่น้องทุกคนให้ความร่วมมือกันดี น่ารักทุกคนเคารบในความคิดของผู้อื่น อันนี้ทำให้ข้อสรุปจบลงได้เร็ว...ครับ
จนเวลาถึงสี่ทุ่มเห็นว่าได้ข้อสรุปที่ค่อนข้างจะครบแล้ว ผมจึงขอตัวกลับก่อน..เพราะบ้านไกล ใจจริงอยากอยู่ต่ออยากเมา แต่ดื่มไม่ได้ เพราะต้องฟูมฟักรักษาตัวให้แข็งแรงก่อน เดินทางกลับถึงแหลมแท่น ห้าทุม..ไม่เจอใครเลยเพราะลานแหลมแท่นถูกยึดไปเป็น สนามแข่งโกล์คาร์ท ชั่วคราวเห็บอกย้ายไปจอดที่เขาอากิมุข (เขาสามมุข)กันก่อน ผมเลยเผ่นกลับบ้านเลยมีเวลาแค่เที่ยงคืน ถึงบ้านโดยสวัสดิภาพ ปลอดภัยดี..ครับ
ทั้งหมดก็ต้องขอขอบคุณ ป๋าลอง และคูณนายที่ดูแลอาหารการกินเป็นอย่างดีพร้อมทั้งน้องๆ ที่น่ารักทุกคนที่มาประชุม และทำให้ได้ข้อสรุปในการปรับปรุงพัฒนาเว็ปนี้ต่อไปครับ..ขอบคุณครับ

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #2,451

[TBODY][TR height="100%" UNSELECTABLE="on" width="100%"][TD id=HB_Focus_Element vAlign=top width="100%" background="" height=250 UNSELECTABLE="off"][/TD][/TR][TR UNSELECTABLE="on" hb_tag="1"][TD style="FONT-SIZE: 1pt" height=1 UNSELECTABLE="on">
[/TD][/TR][/TBODY]
ประชุมกันถึงไหนแล้ววะเนี่ย....
ตามไปจายังทันประธานฯ รู้เรื่องอยูป่าวฟร๊ะเนี่ย

ม่ายโทรมาเลยนะครับป๋า
พ๋มประชุมช้าหน่อยแต่เสร็จเร็วครับ ทุกวาระการประชุม คณะทำงานที่มาประชุมทุกคนให้ความเห็นเป็นไปตามระบอบประชาธิปไตยอ่ะครับ..ยกเว้นประธานชมรมเผด็จการนิดเดียว..ครับ...

• #2,452

[TBODY][TR height="100%" UNSELECTABLE="on" width="100%"][TD id=HB_Focus_Element vAlign=top width="100%" background="" height=250 UNSELECTABLE="off"][/TD][/TR][TR UNSELECTABLE="on" hb_tag="1"][TD style="FONT-SIZE: 1pt" height=1 UNSELECTABLE="on">
เมื่อวานมาประชุมบ้านป๋าลอง ก่อนอื่นต้องขอขอบคุณเจ้าของบ้านที่ใจดีเลี้ยงดูเป็นอย่างดีทั้งสุราอาหารการกินเพรียบพร้อม ต้องยอมรับครับคุณนายบ้านนี้เค้าฝีมือการทำอาหารเค้าสุดยอดระดับมืออาชีพ จริงๆ ผมลองชิมข้าวผัดราดหน้าด้วยแกงเขียวหวาน สุดยอดมาก แกงเขียวหวานอร่อยจริงๆ ทำให้อยากจะลองชิมขนมจีน แต่ก็อิ่มตื้อแล้ว น้องโอ๊ดบอก
"ก็ลองซักหน่อยซิพี่จะได้รู้" ปรากฏว่าหยิบเพลินจานเบิ่อเริ่มเลย..น้องโอ๊ด แซว "เนี๊ยะอ่ะน่ะนิดนึง5555=+" จากนั้นทุกคนก็เริ่มอิ่มหนำสำราญกันไป
จนทุ่มกว่าๆบรรยากาศประชุมก็เริ่มขึ้น นับว่าเป็นบรรยากาศที่สนุกสนานไม่ซีเรียส ทุกคนเป็นกันเองไอเดียการนำเสนอ พุ่งกระฉูดแต่ก็หาข้อสรุปได้รวดเร็วและกระชับฉับไวไม่เยิ่นเย้อ เหมือนคราก่อนๆที่เคยผ่านมา พี่น้องทุกคนให้ความร่วมมือกันดี น่ารักทุกคนเคารบในความคิดของผู้อื่น อันนี้ทำให้ข้อสรุปจบลงได้เร็ว...ครับ
จนเวลาถึงสี่ทุ่มเห็นว่าได้ข้อสรุปที่ค่อนข้างจะครบแล้ว ผมจึงขอตัวกลับก่อน..เพราะบ้านไกล ใจจริงอยากอยู่ต่ออยากเมา แต่ดื่มไม่ได้ เพราะต้องฟูมฟักรักษาตัวให้แข็งแรงก่อน เดินทางกลับถึงแหลมแท่น ห้าทุม..ไม่เจอใครเลยเพราะลานแหลมแท่นถูกยึดไปเป็น สนามแข่งโกล์คาร์ท ชั่วคราวเห็บอกย้ายไปจอดที่เขาอากิมุข (เขาสามมุข)กันก่อน ผมเลยเผ่นกลับบ้านเลยมีเวลาแค่เที่ยงคืน ถึงบ้านโดยสวัสดิภาพ ปลอดภัยดี..ครับ
ทั้งหมดก็ต้องขอขอบคุณ ป๋าลอง และคูณนายที่ดูแลอาหารการกินเป็นอย่างดีพร้อมทั้งน้องๆ ที่น่ารักทุกคนที่มาประชุม และทำให้ได้ข้อสรุปในการปรับปรุงพัฒนาเว็ปนี้ต่อไปครับ..ขอบคุณครับ

ขอบคุณและยินดีครับป๋า..นานๆจะกล่อมเมียทำอาหารซักที...ปกติแกงถุงตะหลอด...

ต้องขอโทษ ป๋าลอง ด้วยครับที่เมื่อวานไม่ได้เข้าไปพอดีไปเชียร์บอลไทย-อินโด อยู่ข้างสนามออกจากสนามก้อ 3 ทุ่มกว่าแล้วอ่ะครับ:coolly-0021:

การันตีอีกคนเลยครับ บ้านป๋าลอง กับข้าวอร่อย มาก...แฮ่ะๆ
ทั้งอิ่ม ทั้งมาว ครบสูตร

คิดถึง Cefiro จังคั๊บ

:cry:

[TBODY][TR height="100%" UNSELECTABLE="on" width="100%"][TD id=HB_Focus_Element vAlign=top width="100%" background="" height=250 UNSELECTABLE="off"] [/TD][/TR][TR UNSELECTABLE="on" hb_tag="1"][TD style="FONT-SIZE: 1pt" height=1 UNSELECTABLE="on">

ขอบคุณและยินดีครับป๋า..นานๆจะกล่อมเมียทำอาหารซักที...ปกติแกงถุงตะหลอด...
ยืนยันคับ เข้าไปทีไรแกงถุงทุกที:coolly-0023:

สวี่ดัด ครับ พี่น้อง......

• #2,458

คิดถึง Cefiro จังคั๊บ

:cry:

ได้ข่าวว่าลูกคลอดแล้วใช่มะหว่า..ผิดพลาดขออภัยด้วย
คิดถึงก็กลับมาเฮฮาเหมือนเดิมดิครับน้อง

หวัดดีพี่ๆทุกคนครับ

ไม่ค่อยได้มาทักทายเลย

อยากกินข้าวบ้านป๋าลองจัง เอิ๊กมาว:wink:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม