• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

กลุ่ม Cef@non Cefiro-Thailand นนทบุรี

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31418
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: กลุ่ม Cef@non ชมรม Cefiro-Thailand นนทบุรี

ได้ข่าวว่า น้องเพชร รถชน สงสัย พวกเราต้องเตรียมหาอะไหล่ช่วยน้องกันแล้วล่ะ
เพราะพี่ไปเป่งพลังใส่น้องเค้าหรือเปล่า
เป็นไรมากมั้ยครับ

Re: กลุ่ม Cef@non ชมรม Cefiro-Thailand นนทบุรี

เพิ่งจะฟื้น Cef@non รักกันดีครับ:redface: :redface:
อารายกันพี่ แค่นี้เพิ่งฟื้น ไปทำไรมาป่าวคับ :biggrin:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #2,423

ได้ข่าวว่า น้องเพชร รถชน สงสัย พวกเราต้องเตรียมหาอะไหล่ช่วยน้องกันแล้วล่ะ

เอาไรก็บอกมาครับ ....ช่วยน้องกันไป....
ทราบว่ามาตัวไม่เป๋นไรก็ดีแล้ว รถก็ซ่อมกันต่อไป เด้วว่างจะวิ่งไปดูที่อู่ซักหน่อยมันมีอะไรต้องเปลี่ยนต้องหากันบ้าง ..โถ่..น้องเพชรกันยาตรู..

อารายกันพี่ แค่นี้เพิ่งฟื้น ไปทำไรมาป่าวคับ :biggrin:
ก้อแค่ไปส่งบ้านก้อเท่านั้นเอง น้องเบียร์คิดมากไปป่าว :biggrin:

เป็นอะไร ยังงัย แค่ไหนอ่ะ

คุณก้อยไปดูมาแล้ว เห็นบอกว่าหน้ายับเลย แต่เครื่องไม่เป็นไร.....จอดอยู่ธนาการาจ บางใหญ่

คนไม่เป็นไรก็ดีแล้วคับ จะได้ระมัดระวังกันมากขึ้น

แหะ...ได้เข้ามาเล่นใน เชฟนนท์แล้วดีจัยจัง....ชื่อเอ๋คับฝากเนื้อฝากตัวด้วยคับบบบบ

อยู่ซอยนวลจันจะอยู่กลุ่มดีครับ ตอบผมที งงมานานมากเลย [email protected]

เอาไรก็บอกมาครับ ....ช่วยน้องกันไป....
ทราบว่ามาตัวไม่เป๋นไรก็ดีแล้ว รถก็ซ่อมกันต่อไป เด้วว่างจะวิ่งไปดูที่อู่ซักหน่อยมันมีอะไรต้องเปลี่ยนต้องหากันบ้าง ..โถ่..น้องเพชรกันยาตรู..

..โถ่..น้องเพชรกันยาตรู..

ผวนเสร็จขนลุกซู๋...เลยป๋า

:biggrin: :smile:

อ้าวเป็นไรมากป่าวครับ

กลับมาหล่อไวๆๆนะ น้องเพชร

เพชร เป็นงัยบ้าง ??

อรุณสวัสดิ์ครับพี่น้อง วันนี้ตื่นไว พระจันทร์ยังไม่ตกเลย...อิอิ :smile: :smile: :smile:

เสียใจด้วยครับ เพชร ซ่อมเสร็จไวๆ ครับ หน้าตัด น้องเซ หมด เอา น้องซิล มาใส่เลย...:smile:

ดี คร๊าบบบ พี่ๆๆ ทุก คน เพชร กัน ยา มา แว้วววว คร๊าบบบ

ขอบ คุณ พี่ๆๆ ทุก คน มาก นะ คับ ที่ เปง ห่วง

ไม่ เปง ไร มาก คับ บาด เจ็บ นิด หน่อย คับ

แต่ รถ สิ คับ ใช่ ย่อย อยู่ เหมือน กานนน

ผม ไม่ ได้ เล่น นาน เลยยย...อิอิ

ขอบ คุณ พี่ๆๆ ทุก คน อีก ที นะ คับ

คนไม่เป็นไรก็ดีแล้วคับ
กลับมาหล่อวัยๆนะคับ

หุหุ กลับมาหล่อไว ๆ ล่ะกันนะน้อง

ค่าซ่อมไม่น่าเกิน 20000 มั๊งนะ
หน้าตัด 9000 +/-
แก้ม 1500 +/-
ฝาโปงหน้า 2000 +/-
ที่เหลือก้อค่าทำสี

พี่ ออย ตี ราคา หัยแล้ว ลุย......

ค่าซ่อมไม่น่าเกิน 20000 มั๊งนะ
หน้าตัด 9000 +/-
แก้ม 1500 +/-
ฝาโปงหน้า 2000 +/-
ที่เหลือก้อค่าทำสี

ราคาถูกดี เอาเลย พลอย.!!!

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม