Template errors

• Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)
  • Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)
  • สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

กลุ่ม Cef@non Cefiro-Thailand นนทบุรี

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31418
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #2,361
Re: กลุ่ม Cef@non ชมรม Cefiro-Thailand นนทบุรี

cef non มีไปมิตติ้ง ที่ไหนก่อนไปเมืองทองปะ คับ พอดีอยากเข้ากลุ่มด้วย

มิตติ้งย่อยๆ มีเกือบทุกอาทิตย์อ่ะครับรวมตัวกันเป็นกลุ่มย่อยอีกที กลุ่มละ 5-6 คน โซนปากเกร็ด กับโซนพระราม 5 ถ้าอยากไปรวมก๊วนก่อนงานเมืองทองลองโทรไปสอบถามจูซ A31413 ครับ 081-5576257 / 085-8797986
ยินดีต้อนรับครับ

Re: กลุ่ม Cef@non ชมรม Cefiro-Thailand นนทบุรี

ขอบคุณ คับ เดี๋ยวผม จะโทรไป คับ

55555555555 รถเสร็จแล้ว:biggrin:

หล่อแล้วหล่ออีกนะ เนี่ยพี่บิ๊ก หล่อไม่เสร็จซะที ฮ่าๆ:rolleyes:
มันม่ายเสร็จง่ายๆหรอกน้อง พอดีพี่อึด

• #2,369

มึงหรือไอแว่น ที่อึด....

ตอบแทน
ทั้งมันแล้วก้อไอ้น้องอ้อมนั่นแหล่ะ คงอึดอัดใจกับการลงทุนในกองทุน RMF และ LTF ละมั้ง...

ตอบแทน
ทั้งมันแล้วก้อไอ้น้องอ้อมนั่นแหล่ะ คงอึดอัดใจกับการลงทุนในกองทุน RMF และ LTF ละมั้ง...
55555 !:smile:

ไอป๊อกไม่เหมือนเดิม

ม่ายเหมือนเดิมตรงไหน ช่วงนี้งานยุ่งนิ๊ดหน่อย (เซนจูรี่เลยคร้าบ )

แหะๆ ญ เยอะแยะที่ไหนพี่ เศษ ก็ไม่มีคับ (กั๊ก!!) :biggrin:
กักทั้งซอยวัดกู้เลยป่ะเนี่ย สวยๆ เสร็จเบียร์หมด

ไม่เคยถึงมือพี่ๆเลย หิว:smile:
เพ่โจ้ กินม่ายเลือกเลยป่าว ถ้าม่ายเลือกเด๋วน้องจัดห่าย....55

ก็ว่าอยู่:confused:
เฮ้ย น้องเขย รือเพ่เขยกรุเนี่ย ยังงัยเราๆ.....

ตอบแทน
ถูกต้องคับป๋า เดี๋ยวเข้าไประบายให้ฟัง:tongue:

• #2,374

ถูกต้องคับป๋า เดี๋ยวเข้าไประบายให้ฟัง:tongue:

555......พรุ่งนี้วันพ่อ เด้วไปกอดพ่อก่อนตอนกลางวัน เย็นว่าง...

ม่ายเหมือนเดิมตรงไหน ช่วงนี้งานยุ่งนิ๊ดหน่อย (เซนจูรี่เลยคร้าบ )

กักทั้งซอยวัดกู้เลยป่ะเนี่ย สวยๆ เสร็จเบียร์หมด

เพ่โจ้ กินม่ายเลือกเลยป่าว ถ้าม่ายเลือกเด๋วน้องจัดห่าย....55

เฮ้ย น้องเขย รือเพ่เขยกรุเนี่ย ยังงัยเราๆ.....

มันไม่เป้น เด๊ยวกรูเป็นพี่เขยเอง ฮ่าๆๆๆ

555......พรุ่งนี้วันพ่อ เด้วไปกอดพ่อก่อนตอนกลางวัน เย็นว่าง...
เย็น กี่โมงคับป๋า ไปด้วยๆ
:byebye:

วันเสาร์ที่13 ธันวาคม51 ครบรอบเซฟนนท์

ขออนุญาติเปลี่ยนเป็น

ร้าน เรือนไม้ชายสวน นะครับ

:wink: :wink: :wink: :wink: :wink: :wink: :wink: :wink: :wink: :wink: :wink:

วันที่14 ธันวาคม51 ครบรอบเซฟนนท์

:wink: :wink: :wink: :wink: :wink: :wink: :wink: :wink: :wink: :wink: :wink:
รับทราบคับ

• #2,379

วันเสาร์ที่13 ธันวาคม51 ครบรอบเซฟนนท์

รับทราบครับ
แล้วช่วยโทรบอกต่อกันด้วยนะ เพราะสมาชิกนนท์หลายคนไม่ได้เข้าเว็ป
เลือกประธานกลุ่มด้วยใช่ไหม เสนอชื่อกันมายัง...มีใครบ้าง..

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม