• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

กลุ่ม Cef@non Cefiro-Thailand นนทบุรี

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31418
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: กลุ่ม Cef@non ชมรม Cefiro-Thailand นนทบุรี

เป็นอะไรล่ะ เมื่อคืนยังเจอกันอยู่เลย:confused:

นั่นสิ เป็งไรวะ วันนั้น ยังดีๆอยู่เลยนี่

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #2,322
Re: กลุ่ม Cef@non ชมรม Cefiro-Thailand นนทบุรี

มารายงานตัวคับ เขาใช้งานได้แล้ว

หายไปนานแสนนาน.....ยินดีต้อนรับการกลับมาอีกครั้งครับน้องเอก

• #2,323

นั่นสิ เป็งไรวะ วันนั้น ยังดีๆอยู่เลยนี่

ด้านขวามันโดนปิคอัพสรอยหลังจากออกจากอู่ทำสี 3-4 วัน..
ปล.รีบๆ ไปทำซะไม่งั้นของฝากไว้เต็มบ้านจะเอาออกมาขายแ....กเยย..อ่ะ..

เรื่องเหล้าเย็นนี้นะคับพี่น้อง

โหย กระผมโดนใส่ร้ายจากกลุ่มปากเกร็ดพัฒนา กับกลุ่มพระรามห้าสัมพันธ์

A31413 เรื่องเหล้าเย็นนี้นะคับพี่น้อง

OHM ที่ไหน ขอไปร่วมวงด้วยได้ปะ...คริ คริ:dribble:

โหย กระผมโดนใส่ร้ายจากกลุ่มปากเกร็ดพัฒนา กับกลุ่มพระรามห้าสัมพันธ์
พี่คับ :cry: โซดาที่สั่งได้เเล้วคับ

• #2,330

พี่คับ :cry: โซดาที่สั่งได้เเล้วคับ

คงไม่ต้องแล้วมั้งน้อง รอจนเค๊าขนศพที่สนามไปหมดแว้วยังไม่มาเลย...

เกือบเช้าเลย...นั่งรถคุณสิทเมื่อคืนพอจะหลับพี่ท่านก็เรียกบูชมาที เล่นเอาหายง่วงเลยครับพี่น้อง..มาววววววววววววววว:dribble:

คงไม่ต้องแล้วมั้งน้อง รอจนเค๊าขนศพที่สนามไปหมดแว้วยังไม่มาเลย...
ขอโทษจิงๆคับ พี่ลองทำรถเเข่งอยู่อู่เพื่อนกว่าจะเสร็จ พอเรียบร้อยขึ้นทางด่วนไป โจ้โทรบอกว่ามีรถมิดเลยกลับบ้าน ขอเเก้ตัว motor expo นะคับ:sweat:

หวัดดีคับพี่น้อง..มาเช็คชื่อคับ

• #2,334

งานมิตติ้งครบรอบ 3 ปี กลุ่ม Cef@non แต่ละมุ้งของกลุ่มว่างัยกันครับ ได้ข่าวแว่วมาว่าจะจัดวันเสาร์ที่ 13 ธันวาคม 2551 ที่ร้านสะ-ลาน-ลม เส้นราชพฤกษ์ สะพานพระราม 4 ปากเกร็ด ใช่ป่ะครับ ยืนยันหน่อยดิ..ครับ
ปล.แต่งัยวันที่ 9 ธันวาคม 2551 ตั้งแต่ 15.30 น.งานมอเตอร์เอ็กโปรเมืองทองครับ

คลอง5 หนาวมาก

งานมิตติ้งครบรอบ 3 ปี กลุ่ม Cef@non แต่ละมุ้งของกลุ่มว่างัยกันครับ ได้ข่าวแว่วมาว่าจะจัดวันเสาร์ที่ 13 ธันวาคม 2551 ที่ร้านสะ-ลาน-ลม เส้นราชพฤกษ์ สะพานพระราม 4 ปากเกร็ด ใช่ป่ะครับ ยืนยันหน่อยดิ..ครับ
ปล.แต่งัยวันที่ 9 ธันวาคม 2551 ตั้งแต่ 15.30 น.งานมอเตอร์เอ็กโปรเมืองทองครับ

ยืนยันคับ แต่เด๊ยวขอไปเเช็คราคาก่อนนะคับ

ราน สระ-ลาน-ลม

งับๆ.......

มาทักทายพี่ๆนนท์คร๊าบบบบบ

หวัดดีคับ เสียวกับเหตุการณ์ คลอง5 มากเลยคับ ไปดูรูปมา สยองจิงๆ +.+

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม