^^ สุขสันต์วันเกิด พี่บิ๊ก A31243 พี่เป็ดแห่งทุ่ง 71 ^^

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ jhae
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ร่ำรวยนะ..สุขเยอะ ๆ ด้วย

เบิ๊ดกะโหลก..เอ๊ย เบิ๊ดเดย์ค่ะพี่ ขอให้พลิ้วได้เรื่อยๆนะคะ ได้ยินแว่วๆว่า..รู้ว่ามี แต่อย่าให้เห็น "ตาย" จิงป่าวพี่ 555:wink: :wink:

เบิ๊ดกะโหลก..เอ๊ย เบิ๊ดเดย์ค่ะพี่ ขอให้พลิ้วได้เรื่อยๆนะคะ ได้ยินแว่วๆว่า..รู้ว่ามี แต่อย่าให้เห็น "ตาย" จิงป่าวพี่ 555:wink: :wink:
เสียววาบเลย......

HBD คับน้าบิ๊ก..ขอให้มีความสุขมากๆนะคับ
แร้วอย่าลืมมาวเผื่อด้วยเด้อออออออออ....เอ้าวววโชนนนนนนนนนนนนน........ :wink: :biggrin:

hbd ครับมีความสูขมากๆๆๆ

ไห้มีความสุข
ไม่ว่าทำอะไร
ไม่ว่าคิดสิ่งไหนไห้สม
ความปราถนาคราบ
สุขสันต์วันคร้ายวันเกิด:smile:

ปล.รอบหน้า เอฟบีไอ อาจจะโรยตัวลงมาจากฮ. เปลี่ยนมาบุกทางหน้าต่างแทน ยังไงระวังหาทางหนีทีไล่ไว้ดีๆด้วยล่ะ 55

555+....กร๊ากกกกกก

..ไม่มีไรพูด พูดไปแล้วเมื่อคืน..

สุขสันต์วันเป็ดแห่งชาติ
22/07/2007

Hbd คร้าบ
ขอให้กันชนใหม่อยู่นานๆ อุอุ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม