^^ สุขสันต์วันเกิด พี่บิ๊ก A31243 พี่เป็ดแห่งทุ่ง 71 ^^

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ jhae
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

สุขสันต์วันเกิดครับ
:biggrin: :biggrin: :biggrin:

สุขสันต์วันเกิดครับน้อง

ป.ล. โทดทีเมื่อคืนไม่ได้ไปเพราะมันเป็นวันครอบครัว

(ทีหลังรบกวนบอกล่วงหน้านะจะได้จัดตารางเวลาถูก):wink:

สุกขีสุขโข สุ๘ สุด
ขอให้การงานไหลลื่นๆๆ

สมน้ำหน้า แก่ขึ้นอีกปีแล้วนะน้องรัก 555

ขับรถใจเย็นๆหน่อยนะ

สมน้ำหน้า แก่ขึ้นอีกปีแล้วนะน้องรัก 555

ขับรถใจเย็นๆหน่อยนะ
สุขสันต์วันเกิดน้องรักขอให้มีหญิงเยอะวันเยอะคืนนะ ปล.ขอโทษด้วยเมื่อวานติดภาระกิจจริงๆนะ

สุขสันต์วันเกิดนะน้องรัก ของให้มีความสุขมากๆ
หน้าที่การงานเจริญรุ่งเรื่อง

:biggrin: :biggrin: :biggrin:​

Happy New Year เอ๊ย!! Happy Birthday คร๊าบบบ...พี่บิ๊ก:smile: :biggrin:

ปล. เสื้อเหลืองไงกันๆเนี่ย..พี่ชาย อิอิ:biggrin:

F.B.I ตามไปคุมหวะน้อง งดพลิ้ว1วัน 5555555

F.B.I ตามไปคุมหวะน้อง งดพลิ้ว1วัน 5555555

แฮปปี้เบิร์ดเดย์นายบิ๊กด้วยครับผม..

ปล.รอบหน้า เอฟบีไอ อาจจะโรยตัวลงมาจากฮ. เปลี่ยนมาบุกทางหน้าต่างแทน ยังไงระวังหาทางหนีทีไล่ไว้ดีๆด้วยล่ะ 55

มีความสุข มาก ๆ เฮงๆ ครับ

เอ่อมีความสุข เมื่อคืนให้ของขวัยไปและหอมแกมแม่งไป2ที มีความสุขว่ะ

เอ่อมีความสุข เมื่อคืนให้ของขวัยไปและหอมแกมแม่งไป2ที มีความสุขว่ะ
รู้สึกว่าน้าจะไม่ได้หอมไอบิ๊กคนเดียวนะ มีไปซอกคอพี่โต้ด้วย บรึ๋ยยยย น่ากลัว
แฮปปี้เบิร์ดเดย์เพื่อนบิ๊กด้วยเว้ย เมื่อคืนชิ่งกลับก่อนโทษทีเพื่อน เมาว่ะ

ว้าว...บรรยากาศ หนุกหนาน....

Hbd ครับพี่บิ๊ก

* ไม่มีชวนกันเลยนะ คนเรา.......... เซ็งๆๆๆ

555555555 ตามมางอน2กระทู้แล้วโว้ยยยย

ข้าวเหนียวอยู่หนายยยย

ขอบคุณทุกท่านคับ....
ขอบอก วันเกิดเป็นวันที่ผมเหนื่อยที่สุด

อ่อน เกมแล้วเกมอีก คนอะไร อาทิตย์นึง เกมซะ 2-3 รอบ

มันเป็นแผนคือว่าทำให้มันเคยชิน ทีหลังเรื่องใหญ่จะได้เป็นเรื่องเล็ก 555555

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม