หาบ้านเช่าด่วนก๊าบบบ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31365
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ต้องขอโทษด้วยที่ไม่ได้รับสายพอดีโทรศัพท์ไม่ได้อยู๋ที่ตัวอะครับ

ส่วนเรื่องบ้านของผม พอดีว่าแม่ผมได้ไปแจ้งยกเลิกไฟฟ้า กับประปา ไว้เนื่องจากบ้านนั้นปิดทิ้งเอาไว้นานมาก บ้านเลขที่ 11/6 หรือ 11/9 ไม่แน่ใจ ต้นไม้ก็ขึ้นรกเต็มไปหมด ต้องซ่อมแซมอีกเกือบ 2 แสนได้ ครับ ยังไงลองไปดูสภาพก่อนได้ เพราะคนเช่าเก่าเค้าหนีค่าเช่า แล้วทิ้งบ้านผมซะแหละเลย ยังไงลองไปดูก่อนแล้วกันครับ

ปล. ต้องขอโทษที เพราะตัวผมยังอยุ่ต่างจังหวัดเลยยังไม่ได้กลับไปอะครับ ถ้ายังไง เด่วผมกลับไปถ่ายรูปมาให้ดู ประมาณวัน เสาร์-อาทิตย์นี้อะครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม