รหัสทักทาย สำหรับคลับ Cefiro

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31661
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ถ้าเจอ 558 เอาถุงเลือดปาคับแต่ต้องรอให้เลือดมันเสียออกสีดำๆก่อนคับ
ถ้าเจอ 380 หากระด้งปาใส่รถมัน2อันคับจะได้เป็นปีกซ้ายปีกขวา
ถ้าเจอ 243 ควักแหนให้เต็มมือแล้วเล็งใส่ปากมันคับ
ถ้าเจอ 386 อันนี้ต้องแก้วคับแก้วเท่านั้น

ไม่ค่อยได้เจอใครเลยครับ อยู่แต่แถวบ้าน ถ้เจอกันก็คงยิ้ม พยักหน้า แฟรดดดดด:wink:

ถ้าเจอ 558 เอาถุงเลือดปาคับแต่ต้องรอให้เลือดมันเสียออกสีดำๆก่อนคับ
ถ้าเจอ 380 หากระด้งปาใส่รถมัน2อันคับจะได้เป็นปีกซ้ายปีกขวา
ถ้าเจอ 243 ควักแหนให้เต็มมือแล้วเล็งใส่ปากมันคับ
ถ้าเจอ 386 อันนี้ต้องแก้วคับแก้วเท่านั้น
ถ้าเจอ357ก็หญ้าเลยคับหญ้าเท่านั้น
แต่ต้องระวังนะคับ เดี๋ยวมันขวิทเอา

ถ้าเจอ357ก็หญ้าเลยคับหญ้าเท่านั้น
แต่ต้องระวังนะคับ เดี๋ยวมันขวิทเอา

เอ้า ตกลงนี้อยู่กันที่ไหนเนี่ย ไหนว่าแถวนั้นรถไฟฟ้าเข้าถึงแล้วหนิครับ ทำไมยังมีกลิ่นโคลนสาบควายติดมาด้วย รับไม่ได้ หุหุ

กินเหล้าวันไหนดีอะ

ถ้าใครใส่เสื้อสีแดงแล้วเจอa31357อย่าพยายามเข้าไกล้นะครับเดี๋ยวมันไล่ขวิดเอาหรืออยากจะทักจริงๆจอดเก็บหญ้าข้างทางไปให้มันคับพอได้กินของโปรดอาจจะอารมณ์ดี

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม