พลพรรค Cefiro ทักทายกันหน่อย...

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31527
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

แถวอ่อนนุสมีอยู่คันนึง อย่าไปทักนะคับ รู้สึกว่า จะ เลข 243 แม่งเถื่อน มีปืนด้วย เจอทีไรซอยแตกทุกที 555

แถวอ่อนนุสมีอยู่คันนึง อย่าไปทักนะคับ รู้สึกว่า จะ เลข 243 แม่งเถื่อน มีปืนด้วย เจอทีไรซอยแตกทุกที 555
สาดดดดด นานๆเข้ามาที เล่นกรูซะงั้น
เดี๋ยวถ้ากูเห็นจอดตรงคลองเตยยาสูบ
บนฟุตบาตเมื่อไหร่นะ จะถอดล้อให้ดู

เท่าที่เคยเจอะ ก็ทักกันดีๆ น่ะครับ ....ผมเห็นเป็นรหัส ก็ ทักหมดอ่ะ....เป็นมิตรไว้ก่อน...

ผมสายตาสั้นครับ เจอที่ไหนกรุณาขับมาชนให้รู้ตัวหน่อย:byebye:

จะหวดกันทำไม แรงมาก ก็ไปวัดกันที่สนามดีกว่ามั๊ย...........555++
เห็นด้วยว่าถ้าเจอก็ทักกันบ้างนะคับ.....

เจอผมขี่ยาริสทักได้นะครับ
รถไม่แรงแต่คนขับโมเต็ม(ถ้าเมานะ)
เอิ๊กๆ

• กระทู้ ผู้เขียน
กระแทกขึ้นมาสอบถามกันใหม่ ...อีกรอบ
-ขอบคุณคับ ป๋า ที่ช่วยกระเด้งขึ้นมาอีก..กระทู้ดีๆ มีสาระ 555 ผมเจอเซฟทีไร ทักมันหมดแหละ บางทีคนขับเขาคง งงๆ เหมื่อนกัน ใครว่ะเนี้ย..:biggrin:

ใจดีคั๊บ ทักได้ ไม่กัด
วิ่งไปทั่ว ๆ กทม. แหละ

ใจดีคั๊บ ทักได้ ไม่กัด
วิ่งไปทั่ว ๆ กทม. แหละ

เจอผมก็ทักได้เหมือนกันครับ คันเหลืองๆ ฝาโปงหน้า-หลัง+หลังคาดำ วิ่งเส้นวิภา ดอนเมือง-ลาดพร้าว-สะพานเก้่น เหลืองครึ่งดำครึ่ง มีอยู่คันเดียวแหละครับ

* อ้อ พี่ออย ผ้าเบรคกระทิงหินอะ พี่ออยลองใช้ยัง ผมว่าจะเปลี่ยนด้วย ผ้าเบรคบางเจี๊ยบแล้วรถผม ไม่ได้เปลี่ยนมาสองปีกว่าละ

เจอผมก็ทักได้เหมือนกันครับ คันเหลืองๆ ฝาโปงหน้า-หลัง+หลังคาดำ วิ่งเส้นวิภา ดอนเมือง-ลาดพร้าว-สะพานเก้่น เหลืองครึ่งดำครึ่ง มีอยู่คันเดียวแหละครับ

* อ้อ พี่ออย ผ้าเบรคกระทิงหินอะ พี่ออยลองใช้ยัง ผมว่าจะเปลี่ยนด้วย ผ้าเบรคบางเจี๊ยบแล้วรถผม ไม่ได้เปลี่ยนมาสองปีกว่าละ

ไอ้เจ๊ทโด้ว..ววว เดี๋ยวเตะหมอบคาห้องเรียนเลย

ไฟล์แนบ

22.2 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 94
เจอกันทักกันได้นะครับ A31640 ใหม่ ซิง ๆ ชื่อน้องบอลครับ ฝั่งธนจะเห็นบ่อย บ้านอยู่ประชาอุทิศ เกือบถึงวัดทุ่งครุ

แถว ABAC รามฯ ก็น่าจะเห็น ทำงานแถวน้าน

วันดีคืนดี ก็เจอแถว เอกมัย ทองหล่อ เที่ยวบ่อย ไปมันทุกที่ อิอิ

เมื่ออาทิตย์ที่แล้วเจอคุณหนุ่มเตาปูนจอดติดไฟแดงแยกวงศ์สว่างคู่กับผมเลยครับ คุณหนุ่มเปิดกระจกแนะนำตัวก่อนเลยครับ น่ารักมากครับ:redface:

เจอผมก็ทักได้ตลอดน่ะ630 นะ:biggrin: :biggrin:

เมื่ออาทิตย์ที่แล้วเจอคุณหนุ่มเตาปูนจอดติดไฟแดงแยกวงศ์สว่างคู่กับผมเลยครับ คุณหนุ่มเปิดกระจกแนะนำตัวก่อนเลยครับ น่ารักมากครับ:redface:

มันทักว่าไรพี่มี ผ้าเบรคskyline หมดยังคราบผมมีขายนะ ใช่เปล่ามันทักงี้ป่ะ

ซื้อมาแร้ว แต่ยังไม่ได้ใส่ว่ะ
ราคา 600 เอง ดีกว่าไปซื้อของโตต้ามาแปลง
ตรงรุ่นด้วย ข้างกล่องปั๊ม R32GTR เลยนะ
เนื้อผ้ามีส่วนผสมของผงเหล็ก แต่ก้อโอแหละ

ซื้อมาแร้ว แต่ยังไม่ได้ใส่ว่ะ
ราคา 600 เอง ดีกว่าไปซื้อของโตต้ามาแปลง
ตรงรุ่นด้วย ข้างกล่องปั๊ม R32GTR เลยนะ
เนื้อผ้ามีส่วนผสมของผงเหล็ก แต่ก้อโอแหละ
สุด....ยอด..

สาดดดดด นานๆเข้ามาที เล่นกรูซะงั้น
เดี๋ยวถ้ากูเห็นจอดตรงคลองเตยยาสูบ
บนฟุตบาตเมื่อไหร่นะ จะถอดล้อให้ดู

มาป้วนเปี้ยนทำไรแถวบ้านผมเนี่ย แถวนี้ดุนะ เดินมาสุ่มสี่สุ่มห้า เดียวเอาหน้าไม้ตีให้หายเป็ดเลย

ไม่กล้าหวดเพราะเดี๋ยวเมียด่า

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม