รหัสทักทาย สำหรับคลับ Cefiro

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31661
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31661

セフィーロ - A31 Fuj
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
7 เม.ย. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
รหัสทักทาย สำหรับคลับ Cefiro
เค้าทักทายกันยังไงครับ มีรหัสป่าว..

บังเอิญขับสวนกันบ่อยๆ

ของผมเวลาขับรถแล้วเจอคนรู้จัก ก็จะขับไปเทียบทางด้านซ้าย แล้วเอากระจกด้านคนขับรถของรถเราลง แล้วยื่นแขนออกไปนอกตัวถังรถ ทำมือเป็นรูปปืน แล้วก็ยิงไป 2 นัด แล้วก็ขับหนีครับ ถ้าขับสวนกันกระพริบไฟสูงซักทีแล้วก็ยิงไปอีก 2 นัด ถ้าสวนกันแบบช้าๆก็ยิงไปแบบหมดโม่เลยก็ได้ ลองดูที่หลังเจอกันจะได้ไม่เขิลล:biggrin:

ป.ล.ใช้ได้กะคนที่สนิทกันเท่านั้น ระวังทักผิดคนด้วย อาจเจอลูกปืนจิงๆสวนมาก็ได้นะ

ของเมไม่มีโอกาสได้ทักเท่าไหร่ ... ขับตามไม่ทัน 55555555

แต่ถ้าเจอแล้วสนิทๆกันก็... กดแตรเรียก และดิฟไฟสูง...

แต่เคยเจอพี่กอล์ฟ ทั้งบีบแตร ทั้งดิฟไฟสูงก็ไม่สนใจ ... เฮ้อออ

ปล. ใครเจอรถผมไม่ต้องแฟ๊ดใส่นะคับ ตามไม่ทัน

เจอพี่มี่ a31504 ที่สนามหลวง ตอนตี3 บีบแตรก็แล้ว ไม่สนใจ ต้องจอดประกบข้างเลย เพราะแกไม่สนใจข้างขวาเลยสนใจแต่บรรยากาศตรงต้นมะขาม 555

ท่านจูซ ก้อมาด้วยกันม่ายช่ายหรอ

เพื่อน บอกมาอ่ะ

ถ้าเห็นรถที่มีสติ๊กเกอร์เหมือนกัน ก้อทักทายได้เลย
ผมก้อจะวิ่งไปเทียบ ๆ แร้วบีบแตรเคาะ ๆ 2 ที
หันมาก้อยิ้มให้กัน พอแระ
แต่ถ้ามามิตติ้งกันบ่อย ๆ ขับไปเจอกันก้อรู้เองว่ารถใครเป็นรถใคร

เจอกันต้องหวดให้หนำครับ

หวดแล้วกวดกันก่อนซักพัก ถึงจะทักกันได้ครับ

เมื่อวานเจอรถ TEELEX ทีม DARK HORSE ด้วย รถสีขาวออริจิ้น ล้อหลังหน้ากว้างมากมาย รถสวยดี แต่ไม่ทันได้หวดครับ 5555555

* ล้อเล่นครับ เซฟไทยขับรถกันสุภาพๆ นะครับ แล้วไม่ต้องพากันไปทำโดนัทที่อนุสาวรีย์ประชาธิปไตยอีกล่ะ ฮี่ๆ

ต้องลองดูครับจนกว่าเขาจะสนใจ ขนาดไอ้บอลรูขี้ วิ่งใกล้ๆมันยังจำไม่ได้เลย

ต้องลองดูครับจนกว่าเขาจะสนใจ ขนาดไอ้บอลรูขี้ วิ่งใกล้ๆมันยังจำไม่ได้เลย

แหม๊ท่านก็พอกันแหละ บ่ายๆขับรถเล่น หึ หึ

ต้องโทรบอกถึงจะมองซ็ยมองขวา :augenrollen:

ไม่ทักคับ เพระาว่าเค้าห้ามกินเหล้าในรถมานานแล้ว....

:wink: เบื่อ...ออกวิ่งทีไร เจอแต่คนติ๊บไฟใส่ อยู่เรื่อยเลย....
ไม่ต้องทักกรู มากก็ได้ จะแว๊บเข้าม่านรูด เลยไม่กล้าเลยว่ะ
กัวโผล่ออกมา เจอติ๊บไฟ พอทน เจอคนรู้จักพอไหว เจอแสงแฟลชนี่ กรูเผ่นก่อนดีก่า.....เอิ๊กๆๆๆๆๆๆ:biggrin: :biggrin: :biggrin:

ที่สำคัญ กัวไปจ๊ะเอ๋ท่านรองฯ เข้าหล่ะยุ่งเลย กร๊ากกกก...

เปิดกระจกข้างคนขับ แล้วเก๊กหน้า แล้วทำปากกับหน้ากวนteen กวน teen ใส่ แล้วมองดูว่าคนนั้นมองเราอยู่หรือป่าว ถ้ามองก็เก๊กให้เต็มสเต็ป นี่แหละวิธีทักของบ้านผม

ไม่เคยได้ทักซ้ากที แต่ละคันแรง ๆ ท้างน้าน ฟิ้ว ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

จะทักทีไรนึกว่าไปเล่นด้วยทุกที

จะทักทายอะไรยังไงก็ตามแต่ แค่ขอให้ระวังตูดคันหน้าด้วยนะ เด่วมัวแต่มองขวามองซ้ายเพลิน

ทักไม่ทันซ้กทีอ่ะ....เจอแต่แรง ๆ

เจอพี่มี่ a31504 ที่สนามหลวง ตอนตี3 บีบแตรก็แล้ว ไม่สนใจ ต้องจอดประกบข้างเลย เพราะแกไม่สนใจข้างขวาเลยสนใจแต่บรรยากาศตรงต้นมะขาม 555

แล้ว พี่จูซ ไปทำมั้ย อ่ะ ที่สนามหลวง

เปิดไฟใส่ พวกนึกว่าจะเล่นด้วยทุกที ขับหนีซะงั้น เจอหลายครั้งแล้วอ่ะ

อย่างที่น้องบอลเคยบอก หวดก่อนแล้วค่อยทัก 555

ก็ ยิ้มให้ธรรมดาเวลาทักกัน เคยแต่ไปทักเค้า ไม่เคย เห้นใคร วิ่ง ตามมาทัก เลย น้อยใจ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม