<< จุ๊บ ๆ ๆ ค่ะ >>

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ ohm
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

อยากเห็นพวกลุง ๆ แต่ง พังค์ จะเป็นไงกันบ้างเน้อ:eeek:
(ขำ ๆ หนะลุง ๆ รักหรอกถึงหยอกเล่น ก๊ากๆๆ)

รูปตั้งแต่งานไหนว่ะเนี่ย...

พวกพี่ๆเค้าพั้ง กันทั้งนั้นแหละคับ แต่ว่าเป็น พั้งพลาด อ่า..

หึหึหึหึหึ

รักและคิดถึงนะ จุ๊บ จุ๊บ 5 5 5

ตึ๊งๆ ๆ ...พี่เค้าเลาะกันอีกและ!!

ที่ทะเลาะกันเนี่ยไม่ใช่ไรนะครับน้องโอม

พี่แนนเค้าไม่ชอบไง ถ้าใส่วิกผมยาวใส่ชุดแซก(เขียนไงว่ะ)

แล้วเติมนมเติมตูดแต่งหน้าแต่งตาให้แกหน่อยแกจะชอบ

เรียกว่าแย่งกันเป็นเลยล่ะ

กร๊ากกกกกกกกกกกก:biggrin:

• กระทู้ ผู้เขียน

ที่ทะเลาะกันเนี่ยไม่ใช่ไรนะครับน้องโอม

พี่แนนเค้าไม่ชอบไง ถ้าใส่วิกผมยาวใส่ชุดแซก(เขียนไงว่ะ)

แล้วเติมนมเติมตูดแต่งหน้าแต่งตาให้แกหน่อยแกจะชอบ

เรียกว่าแย่งกันเป็นเลยล่ะ

กร๊ากกกกกกกกกกกก:biggrin:

ไม่ออกมาแก้ข่าว.. ส่งสัยจะจิง เอิ๊กๆ งั่น..เจ๊ ๆ อย่าลืมสอนหนูแต่งหน้ามั่งนะ หนูจะได้สวยเหมือนเจ๊:wink:

:biggrin: :biggrin: :biggrin: :biggrin:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม