<< จุ๊บ ๆ ๆ ค่ะ >>

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ ohm
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

สวัสดีจูซ คิดถึงจัง หายไปเลย ย ...นะ
ทำไมเดียวนี้ ไม่เห็น ออน M เลยจ้า :biggrin:

คิดถึงเหมือนกันนะจ๊ะ อิอิ ไม่ค่อยได้ออนอ่ะ มีปัญหากับ true นิดหน่อย

โทรศัพย์บ้านโดนตัดไงวะ

สวัสดีค่ะป๋าลอง ถ้ามีโอกาสหนูจะหาเวลาไปแจมกะกลุ่มเซฟนนท์แน่นอนค่ะ เออ..รู้สึกว่า เดือนหน้าวันเกิดน้อง อิ ใช่อะเปล่าเอย ถ้าจำไม่ผิด.. (ถ้ามีการจัดงานเลี้ยงวันเกิดอีก ขอไปร่วมงานด้วยคนนะค่ะ...อิอิ):wink:

เช่นกันครับ
แหมจำวันเกิดหลานได้ด้วยเนอะ แต่ปีนี้คงไม่จัดหรอกครับเพราะตรงกับงานแต่งงานเดียวสมาชิกกลุ่มนนท์ คงไปงานแต่งทีเดียวครับ แต่วันที่ 4 สิงหาคมนี้คาดว่าจะรวมสมาชิกกลุ่มเฮฮากันแถวร้านอาหารที่นนท์ครับ มีโอกาสมาแจมได้เลยนะจ๊ะ

• กระทู้ ผู้เขียน
เช่นกันครับ
แหมจำวันเกิดหลานได้ด้วยเนอะ แต่ปีนี้คงไม่จัดหรอกครับเพราะตรงกับงานแต่งงานเดียวสมาชิกกลุ่มนนท์ คงไปงานแต่งทีเดียวครับ แต่วันที่ 4 สิงหาคมนี้คาดว่าจะรวมสมาชิกกลุ่มเฮฮากันแถวร้านอาหารที่นนท์ครับ มีโอกาสมาแจมได้เลยนะจ๊ะ
แหมจำวันเกิดหลานได้ด้วยเนอะ ..อะจึ้ย !! ดูแก่จังเลยอะป๋า น้องก็พอมั่งเหอๆๆ :smile: OKค่ะป๋าลอง ถ้าใกล้ ๆ ถึงวันยังไงหนูจะโทรไปถามสถานที่อีกทีนะค่ะ (ถ้าว่างไปแน่นอนค่ะ):byebye:

:byebye: ผมคร่องใจคับพี่.........น้องเขาคือใครคับพี่.......น้อง:confused: :confused: :confused:

อย่าบอกนะว่ารูปส่วนตัวนะโอม จำมะได้เลยอะ

เกิดไม่ทันน้องโอมคือใครสวยป๊ะ.........ฮิฮิฮิ

เกิดไม่ทันน้องโอมคือใครสวยป๊ะ.........ฮิฮิฮิ

ตะแรกที่เจอก็ว่าสวยเน้อ...
แต่ตอนเนี้ยไม่ค่อยได้เจอนานแระสงกะสัยน่าจะสวยเหมียลเดิม เอ.หรือป่ะไม่รุ....กลับไม่ค้นรูปที่เคยถ่ายไว้หาม่ายเจอแว้ว...กั้บน้องก้อย

พอดีหนูมีโอกาศได้ไปร่วมงาน Punk-rock Party เลยถือโอกาสถ่ายภาพบรรยากาศมาฝากพี่ ๆ เซฟไทย ..คนแต่งตัวแนวนี้เยอะเหมือนกันนะ ว่าไปแล้วอะ..เหอ ๆ:cool:

อยากเห็นพวกลุง ๆ แต่ง พังค์ จะเป็นไงกันบ้างเน้อ:eeek:
(ขำ ๆ หนะลุง ๆ รักหรอกถึงหยอกเล่น ก๊ากๆๆ)

555..........ไร้คำบรรยาย.ครับน้อง..

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม