<< จุ๊บ ๆ ๆ ค่ะ >>

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ ohm
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ohm

Cef@RangSit
Register
เข้าร่วม
17 ก.พ. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
:wink: :wink: :wink: :wink: :wink: :wink: :wink: :wink: :wink: :wink: :wink: :wink: :wink:

กราบสวัสดีพี่ ๆ เซฟนนท์ทุกคนนะค่ะ จำหนูได้อะเปล่าเอย (แห..ๆ ไม่ได้เข้ามานาน)

เข้ามาทักทายอะค่ะ หวังว่าคงยังลืมกันนะ ... อิอิ

ปล. คิดถึงพี่ ๆ เสมอค่ะ

:wink: :wink: :wink: :wink: :wink: :wink: :wink: :wink: :wink: :wink: :wink: :wink: :wink:

กราบสวัสดีพี่ ๆ เซฟนนท์ทุกคนนะค่ะ จำหนูได้อะเปล่าเอย (แห..ๆ ไม่ได้เข้ามานาน)

เข้ามาทักทายอะค่ะ หวังว่าคงยังลืมกันนะ ... อิอิ

แล้วไง....จำไม่ได้ คุณเป็นใคร..

ก๊ากกกกกก:augenrollen:

หายไปนานเลยนะน้องสาวสุดสวย แร้วได้ข่าวจะขายรถอีกแร้วหรือ..เห็นประกาศขายใน Rcweb อ่ะ ว่างๆ ก้อมาเยี่ยมเยียนกลุ่มนนท์บางก้อได้นะ..ยินดีจ้ะ

นั่นดิ ใครหว่า
555++

หายไปนานเลยนะน้องสาวสุดสวย แร้วได้ข่าวจะขายรถอีกแร้วหรือ..เห็นประกาศขายใน Rcweb อ่ะ ว่างๆ ก้อมาเยี่ยมเยียนกลุ่มนนท์บางก้อได้นะ..ยินดีจ้ะ

สวัสดีค่ะป๋าลอง ถ้ามีโอกาสหนูจะหาเวลาไปแจมกะกลุ่มเซฟนนท์แน่นอนค่ะ เออ..รู้สึกว่า เดือนหน้าวันเกิดน้อง อิ ใช่อะเปล่าเอย ถ้าจำไม่ผิด.. (ถ้ามีการจัดงานเลี้ยงวันเกิดอีก ขอไปร่วมงานด้วยคนนะค่ะ...อิอิ):wink:

สวัสดีค่ะป้าลอง เดือนหน้าวันเกิดน้อง อิ ใช่อะเปล่าเอย ถ้าจำไม่ผิด.. (ถ้าจัดงานเลี้ยงอีก ขอไปร่วมงานด้วยคนนะค่ะ...อิอิ):wink:

เมาเปล่า...:biggrin:

หายไปตั้งก๊ะนาน ไม่รู้ยังหัวรุนแรงเหมือนเดิมนะป่าว

หายไปตั้งก๊ะนาน ไม่รู้ยังหัวรุนแรงเหมือนเดิมนะป่าว

:confused: ไม่รู้ยังหัวรุนแรงเหมือนเดิมนะป่าว...

ขอแก้ข่าวค่ะ ไปได้ยินที่ไหนมา ไม่จิ๊ง ไม่จิง หนูอยู่บ้าน
หนูนั้งร้อยมาลัยทุกวัน..ไม่เคยเกเร .จิง ๆนะสาบาน:burn:

เค้าแก้ข่าวแล้ว น้องเค้าบอกว่า นั่งพับนก ร้อยมาลัยงัย

(อาชีพเสริมครับ)

อยากรู้จักจัง ใครอ่ะ

สดจริงๆ เลยน้องโอมคนงาม..:rolleyes:

มันสโลแกนนู๋นะ...แบร่ๆ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม