• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ลงชื่อ Cef@RangSit Zone

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31600
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

หายากมากเลย...อู่ที่นัดแล้วตรงต่อเวลาอะ เนอะ อิอิ สู้ๆ

เออแหะเข้าท่า ภาษาไทยเอ็งไม่ไหวต่อไปลองมาภาษาอังกิดเด๊ะ:biggrin:
รถ เดินท่อยังไม่เสร้จ อารมณ์ผมเริ่มไม่ดีแล้ว นะครับพี่น้อง.....
เฮ้อไม่มีรถใช้แบบไม่รู้ว่า ถึงเมื่อไหร่จะได้ใช้มันรอคอยด้วยความเซรงเจงๆเลย พี่น้อง คนไหนพอจะรู้จักอู่ทำรถที่ตรงต่อเวลาบ้างอ่ะครับ ผม จะเอา เกียรติ์บัตรไปให้ เค้าสักใบ เซรงโว้ยยยยยยยยยยย
เค้าว่าไงมั่งไอ้น้องแก้ว เด๋วปั๊ด หึ้ยยย:super:
หายากมากเลย...อู่ที่นัดแล้วตรงต่อเวลาอะ เนอะ อิอิ สู้ๆ
มีอู่รถไฟฟ้าครับ รถต้องออกทุก 15 นาทีไม่มีช้า อิอิ:brick:

กระทู้แรลลี่ ดูสนุกดีเนอะ เอิ๊กๆ

รถ เดินท่อยังไม่เสร้จ อารมณ์ผมเริ่มไม่ดีแล้ว นะครับพี่น้อง.....
เฮ้อไม่มีรถใช้แบบไม่รู้ว่า ถึงเมื่อไหร่จะได้ใช้มันรอคอยด้วยความเซรงเจงๆเลย พี่น้อง คนไหนพอจะรู้จักอู่ทำรถที่ตรงต่อเวลาบ้างอ่ะครับ ผม จะเอา เกียรติ์บัตรไปให้ เค้าสักใบ เซรงโว้ยยยยยยยยยยย

แค่นี้บ่น

ผมโดนไป 6 เดือน

โหพี่เหน่ง ดูมัน ขนาดมันหนีมาภาษาอังกฤษมันยังผิดอีกอ้ะ

Meeting เป็น Mitting เคร๊ พระเจ้า ไอ้ยูหาหมอไม๊ 5555555555

โหพี่เหน่ง ดูมัน ขนาดมันหนีมาภาษาอังกฤษมันยังผิดอีกอ้ะ

Meeting เป็น Mitting เคร๊ พระเจ้า ไอ้ยูหาหมอไม๊ 5555555555

เออ เฮ้ย!!ยูเอ้ย ลองภาษามือเด๊ะ 55555+++++++

^
^
5555+ ขำก่อน อิอิ

มีเรื่องมาถามงับ คือว่าไฟเบรคหลังติดค้างตลอดอะ
ต้องดูตรงไหน หรือทำยังไงให้มันดับได้ ใครรู้บอกทีนะ..

คิดว่าสวิทย์เสียครับ
มันค้าง

เมื่อวานไปที่อู่ ที่ทำ SUPRA มา เข้า บอกว่า Turbo ไม่เป็นไร
น้ำมันที่ออกมาบริเวณโบออฟ เป็นน้ำมัน พวงมาลัยเพาเวอร์
เวลาบูต ติด มันจะดูดนำมันพวงมาลัยเพาเวอร์ เข้าไปด้วย
สรุปว่า ปั้มเพาเวอร์เสีย

แล้วมันตัวกี่ตังอ่ะ

^
^
5555+ ขำก่อน อิอิ

มีเรื่องมาถามงับ คือว่าไฟเบรคหลังติดค้างตลอดอะ
ต้องดูตรงไหน หรือทำยังไงให้มันดับได้ ใครรู้บอกทีนะ..

ลองดูสวิทซ์ไฟเบรคตรงขาเบรคดูนะอาร์ท ลองดึงปลั๊กที่สวิทซ์มันออกดู ถ้าดึงออกแล้วไฟเบรคดับ ก็เป็นที่สวิทซ์
แต่ถ้าดึงออกแล้วไฟเบรคยังไม่ดับ ให้ไปดูที่กล่องไฟเบรคที่ในกระโปรงหลัง ดึงปลั๊กออกเลยแล้วดูว่าดับมั้ย
ถ้ายังไม่ดับอีก ให้จุดธูปขอขมาแม่ย่านางด้วยที่พาสาวมาซัดในรถบ่อย 5555 ไม่ใช่แระ
ก็ดูอะอาร์ท มี 2 ที่แหละ ไม่สวิทซ์ขาเบรคก็กล่องไฟเบรค ลองดู

ตกลงว่า ผม ไม่มีไรดี:cry:

55555 ทีงี๊พิมพ์ถูกซะงั้น โห่ อย่าน้อยใจไป เพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ เค้ารักมึงทุกคน เค้าถึงชอบแกล้งมึงไง 555555

ลองดูสวิทซ์ไฟเบรคตรงขาเบรคดูนะอาร์ท ลองดึงปลั๊กที่สวิทซ์มันออกดู ถ้าดึงออกแล้วไฟเบรคดับ ก็เป็นที่สวิทซ์
แต่ถ้าดึงออกแล้วไฟเบรคยังไม่ดับ ให้ไปดูที่กล่องไฟเบรคที่ในกระโปรงหลัง ดึงปลั๊กออกเลยแล้วดูว่าดับมั้ย
ถ้ายังไม่ดับอีก ให้จุดธูปขอขมาแม่ย่านางด้วยที่พาสาวมาซัดในรถบ่อย 5555 ไม่ใช่แระ
ก็ดูอะอาร์ท มี 2 ที่แหละ ไม่สวิทซ์ขาเบรคก็กล่องไฟเบรค ลองดู

55555 ทีงี๊พิมพ์ถูกซะงั้น โห่ อย่าน้อยใจไป เพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ เค้ารักมึงทุกคน เค้าถึงชอบแกล้งมึงไง 555555

ดีนะที่...กู...หน้าตา ดี
เลยมีแต่คนรัก :biggrin:

<!-- / message --><!-- sig -->

โหยยยยย ไอ้ยู กล้าพู๊ดดดด

มึงดูอย่างต้อมดิ๊ หน้าหล่ออย่างกะชูวิทย์ยังไม่คุยเลย ใช่มั้ยต้อม 55555555

อันนี้ชมผมใช้ปะพี่แชมป์..........ขอคุณคราบๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ..55555555

^
^5555+ ขำก่อน อิอิ
ดูรูปปลากรอบครับ:byebye:
คิดว่าสวิทย์เสียครับ
มันค้าง
บางทีอาจคิดผิดนะครับ อิอิ:brick:
ตกลงว่า ผม ไม่มีไรดี:cry:
ถูกกกกกกกกกกกกกก:sexy_girl:
เมื่อวานไปที่อู่ ที่ทำ SUPRA มา เข้า บอกว่า Turbo ไม่เป็นไร
น้ำมันที่ออกมาบริเวณโบออฟ เป็นน้ำมัน พวงมาลัยเพาเวอร์
เวลาบูต ติด มันจะดูดนำมันพวงมาลัยเพาเวอร์ เข้าไปด้วย
สรุปว่า ปั้มเพาเวอร์เสีย
แล้วมันตัวกี่ตังอ่ะ
ราวๆแสนห้า น่ะ 555555555+++:augenrollen:
ผิดดดดดดดดดดดดด กรูเกลียด 555+:wink:
อันนี้ชมผมใช้ปะพี่แชมป์..........ขอคุณคราบๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ..55555555
พี่ว่า.... เค้าด่านะ 555+:brick:
CEF - RUNGSIT
มีแต่คนหน้าตาดี
ช่าย ยกเว้นเอ็งน่ะ 55+:rolleyes:

ไฟล์แนบ

32.9 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 91
เฮียตูรถพังยังอารมดีเนอะ แล้วเสื้อไปเอากะใครครับจะได้เป็น CEF รังสิตเต็มตัว

attachment.php

นั้นโน๊ตใช่ม๊ะ...โอมจำเงาได้ หล่อสุ๊ดสุดเลยอะ...ถ่ายรูปขึ้นนะเรา
ก๊าก ..ก ก

A31427;89273 น้ำมันที่ออกมาบริเวณโบออฟ เป็นน้ำมัน พวงมาลัยเพาเวอร์ เวลาบูต ติด มันจะดูดนำมันพวงมาลัยเพาเวอร์ เข้าไปด้วย สรุปว่า ปั้มเพาเวอร์เสีย [/quote กล่าวว่า:
มีงี๊ด้วย .....จิงป่ะ :confused:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม