• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ลงชื่อ Cef@RangSit Zone

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31600
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

คือผอยากรู้ว่า ขโมย แถว โซนรังสิต สายคลอง มัน เยอะ เหรอครับ ของหายที่ นนท์มาบอกว่าให้ดูแถวรังสิตสายคลอง..หึหึ

มึงร้อนตัวเรอะไอ้บอม เคร๊

ถึงว่า ทำไมเงินถุงเงินถัง แสดดดดด

คือผอยากรู้ว่า ขโมย แถว โซนรังสิต สายคลอง มัน เยอะ เหรอครับ ของหายที่ นนท์มาบอกว่าให้ดูแถวรังสิตสายคลอง..หึหึ
555555555555555555555555+

ทัศนคติ

ทัศนคติ

ทัศนคติ

โดนพี่จรวย ไถตัง ด่วนบางนา สราดๆๆ แค้น

งานยุ่งมากเลยครับพี่น้องๆๆๆๆๆ....

โดนพี่จรวย ไถตัง ด่วนบางนา สราดๆๆ แค้น

ไม่โบกมันเลยวะ ฮึ้ยๆๆ :super: :verwirrt:
โบกแล้วอย่าโทรหากรูนะ กรูไม่รู้จักเมิง 555+:brick:

...........................

เห็น ที ต้อง เอา หยด น้ำ มา ใส่ แทน แล้ว

ใครรู้จักเพื่อน สน.ห้วยขวางมั่ง
.................................
เซ๊ง

ข้อหาไม่ต่อทะเบียน
<!-- / message --><!-- sig -->

ใครรู้จักเพื่อน สน.ห้วยขวางมั่ง
.................................
เซ๊ง

ข้อหาไม่ต่อทะเบียน
<!-- / message --><!-- sig --]

อ้าว ยู vertex 2j ทำรถจากอู่.........เป็นแสนไม่มีตังค์ต่อทะเบียนเหรอ กร๊ากกกก เอาตังค์ไปให้เค้าหมดแล้วอ่ะดี้.......:brick:

แวะมาทักทายพี่น้อง
คึกคักกันดีค้าบบ:smile:

สวัดดีครับทุกๆคน:byebye::byebye: ซ่อมเสร็จแล้วครับแล้วครับแอร์นะ........:cold: :cold: แต่มันมาจ่ออีกแล้วววววว .....ยางกับเบรค....เซ็งจังแต่ก็เต็มใจครับ:wink: :redface:

สวัดดีครับทุกๆคน:byebye::byebye: ซ่อมเสร็จแล้วครับแล้วครับแอร์นะ........:cold: :cold: แต่มันมาจ่ออีกแล้วววววว .....ยางกับเบรค....เซ็งจังแต่ก็เต็มใจครับ:wink: :redface:

ของผมมันมาจ่อตั้งนานแล้ว

.............................
หายาง ต่อ ไป

ฮาโหล โย่ โย่ .........5555555

วันนี้ไปเที่ยวไหนกันครับ:sweet_kiss:

ฝนตกอากาศดีมากๆ.........ไม่ได้เข้ามาซะหลายวัน200กว่าหน้าเข้าไปแล้ว...

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #1,920
รถ เดินท่อยังไม่เสร้จ อารมณ์ผมเริ่มไม่ดีแล้ว นะครับพี่น้อง.....
เฮ้อไม่มีรถใช้แบบไม่รู้ว่า ถึงเมื่อไหร่จะได้ใช้มันรอคอยด้วยความเซรงเจงๆเลย พี่น้อง คนไหนพอจะรู้จักอู่ทำรถที่ตรงต่อเวลาบ้างอ่ะครับ ผม จะเอา เกียรติ์บัตรไปให้ เค้าสักใบ เซรงโว้ยยยยยยยยยยย

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม