• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ลงชื่อ Cef@RangSit Zone

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31600
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ว่าจะขี่ไปลาวว่ะ แต่ไม่รู้จะได้ไปมั้ย

ตอนนี้นกเป็ดน้ำกูมีทะเบียนแล้วนะ แต่ยังไม่มีใบขับขี่เลย

ว่าจะขี่ไปลาวว่ะ แต่ไม่รู้จะได้ไปมั้ย

ตอนนี้นกเป็ดน้ำกูมีทะเบียนแล้วนะ แต่ยังไม่มีใบขับขี่เลย

ม อ ไ ซ ค์ ต า แ ช ม ป์ นี่ มี ถั ง มี ก ล่ อ ง ห ม้ อ ไ ห เ ย อ ะ จิ ง ๆ :coolly-0034:

เขาเรียกเสบียง

ถ้ามีพ่วงข้างนะแจ๋วเลย:coolly-0014:

แบบนี้เลยบตาโน๊ต

ล า ก ไ อ้ นี่ ไ ป ด้ ว ย . . . :coolly-0034:

ไฟล์แนบ

23.8 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 37
ถ้ามีพ่วงข้างนะแจ๋วเลย:coolly-0014:

เออ เอาไว้เก็บขวดตามทาง แล้วเอาไปขายเป็นรายได้มาเติมน้ำมันระหว่างออกทริป

จะบร้าเร๊อะะะะะะะะะะะะะะะะะะะะะะะะะะะะะะะะะะะะะะะะะะะะะะ

นี่ขนาดยังไม่ได้เจอกันยังฮากันขนาดนี่เลย แล้วถ้าเจอกันนีไม่ต้องพูดเลย นั่งขำกันอย่างเดียวเลยครับ ไม่ได้เข้ามาหลายวันเลยมานั่งอ่านยังฮาครับ ใครอยากรูว่าRangSit ฮากันแค่ไหนติดตามวันกันนะครับแล้วเราจะได้รู้กันครับอิอิอิอิอิ:coolly-0009::coolly-0009::coolly-0009::coolly-0009::coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028:

แก้ไขล่าสุด:
เสาร์ได้หรือเปล่าครับ แต่จิงแล้ววันไหนก็ได้ครับ

H B D คุณโจ๊ก คลอง6 เจ้าสำนักแว๊นป่วนเมือง..มีความสุขมากๆนะ คิดอะไรก็ขอให้เป็นดั่งใจหวัง อยากได้อะไรที่ต้องการก็หาซื้อเอาเองนะครับ 555

H B D คุณโจ๊ก คลอง6 เจ้าสำนักแว๊นป่วนเมือง..มีความสุขมากๆนะ คิดอะไรก็ขอให้เป็นดั่งใจหวัง อยากได้อะไรที่ต้องการก็หาซื้อเอาเองนะครับ 555

HBD ตาโจ๊ก คริคริ อย่างนี้ต้องฉลองแก้หนาว เดี่ยวมันจะหายหนาวก่อน
เสาร์นี้ผมต้องไปบุญให้คุณย่าน้องนุ่นครับ
:coolly-0010:

มี ค ว า ม สุ ข ม า ก ๆ น ะ ค รั บ ต า โ จ๊ ก ค รี้ ค รี้ . . . เ งิ น ท อ ง ไ ห ล ม า เ ท ม า ใ ห้ น า ตู่ ฮ ง น า ตู่ ฮ ง น า ตู่ ฮ ง ~ :coolly-0045:

HBD ตาโจ๊กด้วยเด้ออออออ มีความสุขมากๆๆๆๆ จ้า

ว่าแต่พวกเรา พรุ่งนี้เจอกันเลยมั้ยเล๊าาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาา
55555555555555

HBD ตาโจ๊กด้วยเด้ออออออ มีความสุขมากๆๆๆๆ จ้า

ว่าแต่พวกเรา พรุ่งนี้เจอกันเลยมั้ยเล๊าาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาา
55555555555555

กลัว มั้ย หล่ะ :coolly-0020:

พรุ่งนี้ ก๊ง +ไก่ป๋าต้อย (กรุณาเอาผ้านวมมาด้วยมันหนาว)

เวลา 20.00-20.30 โอเช ว.2 ทราบแล้วเปลี่ยน

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม