• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ลงชื่อ Cef@RangSit Zone

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31600
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

เยี่ยมกู้ด ตกลงเมื่อวันเสาร์ไม่ได้ไปไหนเลย สอบเสร็จหัวจะระเบิด

เยี่ยมกู้ด ตกลงเมื่อวันเสาร์ไม่ได้ไปไหนเลย สอบเสร็จหัวจะระเบิด

วันนี้วันจันทร์ อีกแค่ 4 วัน จะถึงวันศุกร์นะ :coolly-0043:

แก้ไขล่าสุด:

วั น เ ส า ร์ ม า ง า น วั ด ป ร ะ ตู ก รุ ง เ ท พ มี ร ถ ม า โ ช ว์ เ จ อ ร ถ เ ค รื่ อ ง เ สี ย ง เ ปิ ด เ พ ล ง ตื๊ ด ๆ . . . ! ! เ ล ย เ ต้ น ไ ป 2 เ พ ล ง :coolly-0044: แ ล้ ว ก ลั บ บ้ า น น อ น :coolly-0032:

กู้ด อยู่โรงบาลใหนว่ะ เป็นอะไรต้องไปเยี่ยม :coolly-0046:

อีก 3 วัน ถึงวันศุกร์ มารอฟังผล

ขี่ Fibo มาทำงานลุยน้องฝนมา เปียกถึงกางเกงในเลย

อีก 3 วัน ถึงวันศุกร์ มารอฟังผล

ขี่ Fibo มาทำงานลุยน้องฝนมา เปียกถึงกางเกงในเลย

ไ ม่ ย อ ม ก า ง ร่ ม โ ส น้ า น่ า . . .
:coolly-0010:

นานๆๆมาทีแต่คิดถึงพี่น้องทุกคนนะคับ คริคริๆๆๆ

แล้วตกลงรถมึงยังไงเนี่ย ได้กลับมากรุงเทพยัง

แล้วตกลงรถมึงยังไงเนี่ย ได้กลับมากรุงเทพยัง
มาแล้ว สราด.......
มีคำถาม

ทำไมแร๊ค 200 มันหนักกว่า A31 ว่ะกล้ามจะขึ้น :coolly-0020:

มาแล้ว สราด.......
มีคำถาม

ทำไมแร๊ค 200 มันหนักกว่า A31 ว่ะกล้ามจะขึ้น :coolly-0020:

แร็ค 200 มันไม่มีตัวมอเตอร์ปั่นเพิ่มแรงดันน้ำมันพาวเวอร์เข้าแร็ค มันปรับ Comfort แบบแร็คเดิมไม่ได้

ก็จะเหมือนกับว่ามึงอยู่โหมด Sport ตลอดเวลา แรกๆ แม่งก็หนักแหละ แต่เดี๋ยวก็ชิน เพราะกูก็เคยใส่มาก่อน 5555555555555555555

แร็ค 200 มันไม่มีตัวมอเตอร์ปั่นเพิ่มแรงดันน้ำมันพาวเวอร์เข้าแร็ค มันปรับ Comfort แบบแร็คเดิมไม่ได้

ก็จะเหมือนกับว่ามึงอยู่โหมด Sport ตลอดเวลา แรกๆ แม่งก็หนักแหละ แต่เดี๋ยวก็ชิน เพราะกูก็เคยใส่มาก่อน 5555555555555555555

......:coolly-0011:......

เช้านี้บรรยากาศไม่น่ามาทำงานเลยวุ้ย เย็นๆ น่านอน

สงกรานต์นี้ใครมีโปรแกรมไปเที่ยวไหนกันมั่งอะ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม