• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ลงชื่อ Cef@RangSit Zone

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31600
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

:coolly-0009:โฮมครับ อยู่ ม.รังสิต ขอเข้ากลุ่มพี่ๆรังสิตด้วยคนนะครับ

ยิ น ดี ต้ อ น ร๊ า บ ค๊ า บ ! ! ! :coolly-0022:

ไ ป ม . รั ง สิ ต กั น บ่ อ ย ๆ แ ต่ ยั ง ไ ม่ ถึ ง ม .รั ง สิ ต ซ ะ ที อิ อิ :coolly-0031:

ยิ น ดี ต้ อ น ร๊ า บ ค๊ า บ ! ! ! :coolly-0022:

ไ ป ม . รั ง สิ ต กั น บ่ อ ย ๆ แ ต่ ยั ง ไ ม่ ถึ ง ม .รั ง สิ ต ซ ะ ที อิ อิ :coolly-0031:
ไปถึงแต่ร้านหมี่เกี่ยว.ทู....กที :coolly-0010:

สวัดดีครับ

เจอกานเมื่อไรดีคิดถึงพี่น้องทุกคนนะคับ คริคริๆๆๆ

ไปถึงแต่ร้านหมี่เกี่ยว.ทู....กที :coolly-0010:

แร็ครถมึงอะ จัดการเรียบร้อยยัง

วันศุกร์นี้มีนัดแล้วง่ะ เสาร์ด้วย T-T

เสาร์-อาทิตย์นี้ไปทำรถนะครับพี่น้อง

อ า ทิ ต ย์ นี้ ไ ม่ ค่ อ ย ว่ า ง กั น ผ ม ก็ ด้ ว ย . . . ติ ด ถ่ า ย ล ะ ค ร ! ! ! :coolly-0022:

ไ ว้ เ จ อ กั น อ า ทิ ต ย์ ห น้ า ค ร บ ๆ ดี ม่ ะ ค รั บ ด า ร า ทุ ก ท่ า น ~ :coolly-0005:

วันเสาร์ที่ 12 ผมกับหนิงมีสอบโทเฟลอะ ฮืออออออออ ยาวเลย

เสาร์หน้ามีตติ้งจูเนียร์ที่แดนเนรมิตด้วยนี่

วันเสาร์ที่ 12 ผมกับหนิงมีสอบโทเฟลอะ ฮืออออออออ ยาวเลย

เสาร์หน้ามีตติ้งจูเนียร์ที่แดนเนรมิตด้วยนี่
ไปเที่ยวแดนเดรมิตรกันมั้ย

เช้าแล้วครับ:coolly-0003::coolly-0038:

กำลังฝึกอาวุธอยู่ครับแล้วจะกลับไปใหม่ครับบบบบบบ:coolly-0021:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม