• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ลงชื่อ Cef@RangSit Zone

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31600
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

บ่ายๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

235ก็ยังอยู่นะครับพี่น้อง

ร า ย ง า น หั ว ค รั บ . . . :coolly-0022:

ประกาศ..ชมรม Cefiro-Thailand ปิดเว็ป.เป็นการชั่วคราว ระหว่างเวลาเที่ยงวันที่ 25 ก.พ.ถึง 26 ก.พ.2554 เพื่อเคลื่อนย้ายไปบ้านใหม่กว้างขวางกว่าเดิม
ช่วงเวลานี้จนถึงเที่ยงพรุ่งนี้ขอให้ทุกคนเก็บข้างของส่วนตัวใส่กล่องให้เรียบร้อยครับ จะไปอยู่บ้านใหม่กัน
ประธานชมรม Cefiro-Thailand

<!-- / message --><!-- sig -->

ขอบคุณครับป๋า

ประกาศ ตอนนี้แร๊คพวงมาลัยรั่วจอดที่สิห์บุรี ขับไม่ได้่เลย ใครเจอเป้าหมายชี้ด้วย

เงียบๆ บรรยากาศน่ากลับไปนอนวุ้ย

ขอบคุณครับป๋า

ประกาศ ตอนนี้แร๊คพวงมาลัยรั่วจอดที่สิห์บุรี ขับไม่ได้่เลย ใครเจอเป้าหมายชี้ด้วย

เอ้า เออ เห็นโทรมาแต่กูเพิ่งจะเห็นว่าโทรมาตอนเช้า แร็ครั่วเรอะ รั่วเยอะมั้ยอะ ถ้ามันรั่วไม่เยอะ วิ่งไปแล้วคอยเติมน้ำมันพาวเวอร์ไปก็ได้ ซื้อน้ำมันเกียร์ออโต้แกลลอนใหญ่ๆ คอยเติมใส่อะ พอได้อยู่

เอ้า เออ เห็นโทรมาแต่กูเพิ่งจะเห็นว่าโทรมาตอนเช้า แร็ครั่วเรอะ รั่วเยอะมั้ยอะ ถ้ามันรั่วไม่เยอะ วิ่งไปแล้วคอยเติมน้ำมันพาวเวอร์ไปก็ได้ ซื้อน้ำมันเกียร์ออโต้แกลลอนใหญ่ๆ คอยเติมใส่อะ พอได้อยู่

ไ ม่ ทั น แ ล้ ว มั๊ ง ต า แ ช ม ป์ ป่ า น นี้ ถึ ง ด า ว พ ลู โ ต แ ล้ ว 5 5 5 + :coolly-0046:

5555555555555555555 ป่านนี้หาปลาสดกินข้างทางประทังชีวิตไปแล้วมั้งน่ะ

เห้อ เพื่อน ตู แต่ละคน
.
.
หาแร็คได้แล้ว ราคา 2900 แต่รถจอดอยู่สิงห์บุรี จะเอาไปไงนี่อะดิ

ไม่เยอะหรอก 1กระป๊อง วิ่งไป 100 เมตร
555+
:coolly-0017::coolly-0006:

ร ถ ตู้ เ ล๊ ย ! ! ! :coolly-0034:

เออ ตาโบทพูดถูกต้อง
ถูกและดี ไม่มีพันธะ

หรือจะซ้อนมอไซค์กูมั้ยล่ะ แล้วออกค่าน้ำมันไปกลับให้กู 555555555555

...............คริคริๆๆ

มารายงานตัวงานเยอะชิบเลย.....meetingกันหน่อยไหมละ

:coolly-0009:โฮมครับ อยู่ ม.รังสิต ขอเข้ากลุ่มพี่ๆรังสิตด้วยคนนะครับ

:coolly-0009:โฮมครับ อยู่ ม.รังสิต ขอเข้ากลุ่มพี่ๆรังสิตด้วยคนนะครับ

ยินดีต้อนรับครับน้อง มีอะไรก็เข้ามาคุยกัน พวกเรากลุ่มรังสิตยินดีต้อนรับนะครับ

เร็วๆนี้จะมี meeting มาให้ได้นะครับ ถ้าอยากรู้ว่าสนุกและฮาแค่ไหนต้องมาห้ามพลาด
:coolly-0041:

ขอเรียนเชิญพี่น้องชาว CEFIRO-THAILAND
และบุคคลทั่วไปที่สนใจและรักในความเป็น NISSAN CEFIRO ทุก ๆ ท่าน

ร่วมงานมิตติ้งพบปะสังสรรค์ประจำเดือนมีนาคม 2554
มีทั้งการรับสมัครสมาชิกใหม่ แลกเปลี่ยนความคิดเห็นระหว่างรถเราและรถท่านอื่น ๆ
กิจกรรมต่าง ๆ และของรางวัลมากมายครับ

สถานที่ : ร้าน BANGKOK BRASS อยู่ภายในแดนเนรมิตร แยกรัชโยธิน

วันที่ : วันเสาร์ที่ 12 มีนาคม พ.ศ.2554

เวลา : ตั้งแต่เวลา 15.00 น. เป็นต้นไป ( รีบไปหน่อย แสงเยอะ ๆ จะได้ถ่ายรูปคู่กับปราสาทเทพนิยาย สวย ๆ เลยครับ )
ส่วนท่านที่ยังไม่เลิกงานไม่ต้องตกใจนะครับ อาหารจะยกออกมาจานแรกราว ๆ 18.30 น. มาให้ทันแล้วกัน

ค่าใช้จ่าย : ท่านละ 300 บาท พร้อมอาหารเต็มอิ่ม และซอฟท์ดริงค์มิกซ์เซอร์เต็มที่จนกว่าจะกลับบ้าน
หมายเหตุ สำหรับท่านที่ทำเครื่องดื่มแอลกอฮอลล์มาเองไม่เสียค่าใช้จ่ายในการเปิด ยกเว้นเบียร์ และไวน์

ผู้ประสานงาน :
A31211 ออย 0817729909
A31032 กอล์ฟ 0814300929
https://www.cefiro-thailand.com/board/threads/47757
<!-- / message --><!-- sig -->

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม