• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ลงชื่อ Cef@RangSit Zone

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31600
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

เดี่ยว กู งอล

ลองไปนั่งเซียดูไม
เงียบ ดี คนน้อย

ขอเป๊นนกฮูกของแฮรี่พ๊อดเตอไม่ได้เหรอ

งานเข้าอีกแล้วครับ ผ้าเบลคหมดอีกแล้วครับพึงจะไปซ่อมแอร์

ผมก็หมด
..........
มีคนที่ขาย ร๊อกหบูไงครับพี่ อยู่รังสิตด้วย

คู่ 600 กว่าบาท+ค่าเปลี่ยนเท่าไรว่า

แถวบ้านมีขายครับ

พี่น้อง วันนี้ออกจากบ้านไม่ได้อะ หนิงอ่านหนังสือเตรียมสอบ Compre ผมต้องติวให้หนิงง่ะ ฮือออออออออออ

พี่น้อง วันนี้ออกจากบ้านไม่ได้อะ หนิงอ่านหนังสือเตรียมสอบ Compre ผมต้องติวให้หนิงง่ะ ฮือออออออออออ

ฉม น้ำ หน้า :coolly-0010:

วันนี้เงีบกันจัง

ไปเปลี่ยนมาแล้วครับ 450 ใส่เองครับ

แล้วเป็นไงกันบ้างครับไม่ได้เข้ามาหลายวันครับ

เมื่อวานเจอขับรถไป แบ๊กกลางทาง
โทรหาตาแชม แดดก็ร้อน ตาแชมบอกอากาศเข้ามากไป
เขร้ ไปเป่ากล่องมาทำให้อากาศเข้ามากไป รู้งี้ปล่อยให้มันตันไปแล้ว
มาหาดูว่าแปลกๆตรงใหนท่ออะไรไม่รู้เล๊กๆ ฝั่งไอดีหลุดเลย
กว่าจะหาเจอ พอเสีบเข้าไป สตาทติด เขร้ กลับบ้าน

ห า ย ไ ป ห ล า ย วั น ส บ า ย ดี น่ ะ ค รั บ ท๊ ว ก ค น . . . :coolly-0015:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม