• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ลงชื่อ Cef@RangSit Zone

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31600
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

พี่นัด
โจ๊ก คริคริ
มารายงานตัว ด่วน

ปั้มเจ็ท..ม.กรุงเทพก็ได้ครับ......ว่าแต่เลิกงานกันกี่โมงครับนัดเวลากันมาหน่อย..แล้วมีใครไปบ้าง
พี่ + หนิง

จัดไป ปั๊มเจท(ปตท.) ตรง ม.กรุงเทพ

ว่าแต่ กี่โมงอ่ะ

ผม1คน.......อาจจะมีไปร์ท+ส้มอีก

พรุ่งนี้เจอกัน17.30..ล้อหมุน18.00นะครับพี่น้องปั้มเจ็ท ม.กรุงเทพ...

พี่นัด
โจ๊ก คริคริ
มารายงานตัว ด่วน

พรุ่งนี้เจอกัน17.30..ล้อหมุน18.00นะครับพี่น้องปั้มเจ็ท ม.กรุงเทพ...
มาเเวววววว แต่ว่าเร็วไปไหมเดียวเราโทรหาละกานขอเครียงานก่อนคับ คริคริๆๆๆๆ

จัดไป 5 โมงครึ่งเจอกันเด้อ

ตามนั้น ว่าแต่พี่นัดกับตาโบทว่าไงหายไปเลย:coolly-0007:

เ ส า ร์ นี้ ทำ ง า น ง่ ะ น่ า จ ะ ถึ ง 6 โ ม ง นิ ด ๆ . . . ร อ ด้ ว ย น๊ า :coolly-0033:

หวัดดีคะ พอดีเพิ่งสมัครเข้า www.Cefiro-thailand.net ได้ไม่กี่วัน แล้วอยู่แถว รังสิตพอดี ก็ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคะ

หวัดดีคะ พอดีเพิ่งสมัครเข้า www.Cefiro-thailand.net ได้ไม่กี่วัน แล้วอยู่แถว รังสิตพอดี ก็ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคะ

ยินดีครับ.....ว่างก็เข้ามาคุยกันครับ...กลุ่มรังสิตมีแต่คนใจดี:coolly-0001::coolly-0001:

ขอโทษทีครับ ไม่ได้ไปดว้ยครับ :coolly-0011:พึ่งจะกลับมาครับ เสียดายจังครับ ขอให้มีความสุขสมหวังครับโอม:coolly-0033: เอาไวเจองานใหญ่เลยครับ ทุกๆคนดว้ยครับ ชาวCef@RangSit Zone:coolly-0033::coolly-0033::coolly-0033::coolly-0009:

สวัดดีครับยินดีต้อนรับครับ อยูแถวไหนครับ:coolly-0026:

ว่าแล้วเราจะเปลี่ยนแบบ สติกเกอร์กันใหม่หรือเปล่าครับ

กลับมาถึงบ้านโดยปลอดภัยครับ งานนี้ของกินเพียบ..ไม่เสียชื่อเจ้าแม่บางปะอินจิงๆ...

กลุ่มเราเจอกันทีไรขำขี้แตกขี้แตน

นอนยาวเลย..........

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม