• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ลงชื่อ Cef@RangSit Zone

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31600
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ท่าทางเราต้องเดินทางไปสิงค์บุรี

สุดยอด
ขาว อวบ - อิ่ม
Majesty http://i246.photobucket.com/albums/gg119/abc_max/New maje/4d9majesty-bstyle-11.jpg

เดี่ยว โอมมี่ ก๊ซื้อเป็นของขวัญวันเกิดให้ โน๊ตโต๊ะ
....................................................
อิอิ

จัดไปเจ๊โอม เจอกันเด้อเด๊อนางเด่อ เด๊อๆนางเด่อ

(มันร้องไงอะ 55555)

แล้วเจอกันครับโอมมี่ ...ว่าแต่แผนที่อะ งง มากๆ ใช่บ้านที่เคยไปส่งหรือป่าว ถ้าใช่ก็ไม่ต้องดูแผนที่แล้ว...ไปถูก...:coolly-0009::coolly-0009:

อย่าให้ไอ้ แชม นำนะเดี่ยวมันพาหลง
(ผู้นำแห่งความหลง)

รวมพลกี่โมงพี่น้อง
เดี่ยวไปสุ่มหัวรอที่บ้านโน๊ตโต๊ะดีกว่า

รวมพลกี่โมงพี่น้อง
เดี่ยวไปสุ่มหัวรอที่บ้านโน๊ตโต๊ะดีกว่า
ถูกต้อง เป็นจุด Start ที่ดี หรือจะเจอกันตรงไหนเสนอมาได้เด้อ

Honda Forza ก็สวยนะ พ่อของ PCX

ปั้มเจท ม.กรุงเทพ
เป็นอีกทางเลือก จะได้ไม่ต้องย้อนไป

มีความคิดใหม่ (อีกแล้ว)
ไปเดินเล่นที่ตลาดน้ำอโยธยากันรอ

จัดไปเจ๊โอม เจอกันเด้อเด๊อนางเด่อ เด๊อๆนางเด่อ

(มันร้องไงอะ 55555)

ท่ อ น จ บ ~ จึ ก ! จึ ก ! จึ ก ! จึ ก !. . . ( พ ร้ อ ม ก ะ ตุ ก เ อ ว ไ ป ด้ า น ห น้ า ) ฮี่ ๆ :coolly-0044:

ท่ อ น จ บ ~ จึ ก ! จึ ก ! จึ ก ! จึ ก !. . . ( พ ร้ อ ม ก ะ ตุ ก เ อ ว ไ ป ด้ า น ห น้ า ) ฮี่ ๆ :coolly-0044:

...นึกภาพไม่ออก เจอแล้วเต้นให้หนูดูหน่อยนะ 555+

ปั้มเจ็ท..ม.กรุงเทพก็ได้ครับ......ว่าแต่เลิกงานกันกี่โมงครับนัดเวลากันมาหน่อย..แล้วมีใครไปบ้าง

ปั้มเจ็ท..ม.กรุงเทพก็ได้ครับ......ว่าแต่เลิกงานกันกี่โมงครับนัดเวลากันมาหน่อย..แล้วมีใครไปบ้าง
................:coolly-0028:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม