• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ลงชื่อ Cef@RangSit Zone

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31600
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

อยากไปเจออยู่ครับ แต่ตอนนี้มานอนอยู่แถวคู้บอนครับ ไม่ได้กลับไปเลย เอาไวเจองานใหญเลยครับ

เพิ่งมาเหมือนกานฝนตกไม่ได้ไปไหนเลย แย่จังไว้เจอกานครวาหน้านะคับ คริคริๆๆๆ

เอางี้แล้วกันรอหมดฝนก่อนครับ จะได้ออกไปนั่งหน้าบ้านปิ้งหมูกัน
เจอกันงานใหญ่ เลย

เอางี้แล้วกันรอหมดฝนก่อนครับ จะได้ออกไปนั่งหน้าบ้านปิ้งหมูกัน
เจอกันงานใหญ่ เลย
รับทราบคับ... ไงก็ฝากกาทู้การ์ตูนด้วยนะคับ.. :coolly-0017::coolly-0044::coolly-0028:

[email protected] เอ็ม ผมครับ ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนในโซน รังสิตเลย:coolly-0033:

:coolly-0028:ดี วัน เสาร์ วันนี้ฝนจะตกไหมเนีย

หวัดดีตอนเช้าๆนะครับพี่น้องรังสิต .......เดี๋ยวขอตัวไปนอนก่อน วันนี้เที่ยวซะเกือบเช้าเลย..
โทษทีครับ ไม่ทราบบ้านคุณโน๊ตอยู่แถวไหนครับ

หวัดดีครับผม บอม ครับ
อยู่คลอง 5
ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยคนนะครับ

แหม่..รังสิตสมาชิกมาตรึม คึกคักจิงๆ

ยินดีต้อนรับทุกท่านนะคับ...
รังสิตนี่ป๋มผ่านบ่อย..... อิอิ :coolly-0017::coolly-0009:

หวัดดีครับผม บอม ครับ
อยู่คลอง 5
ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยคนนะครับ

ผม ปอ นะครับ อยู่ตลอง 2 เซฟ ส้ม
:coolly-0010:
ยินดีที่ไหม่รู้จัก ไม่รู้จัก เฮ้ย!!!ยินดีที่ได้รู้จักคับ โจ๊กคลองหก ตื่นกันหรือยังชาวโลก คริคริๆๆๆๆ

แหม่..รังสิตสมาชิกมาตรึม คึกคักจิงๆ

ยินดีต้อนรับทุกท่านนะคับ...
รังสิตนี่ป๋มผ่านบ่อย..... อิอิ :coolly-0017::coolly-0009:
น้า มาส่งเด๊กๆเรียนที่ ม.รังสิตเหรอ:coolly-0031:

มาทักทายพี่น้องรังสิตตอนเช้าๆครับ สำหรับวันแรกของวันทำงานรถคงติดกันน่าดู.......

วันจันทร์ทีไร ง่วงทู๊กที

หวัดดี ตอนบ่าย เน้อ ขอให้ทำงานอย่างมีความสุข ในวันแรกของอาทิตย์ ขับรถกันดีๆละ รักษากฏจราจรด้วยนะครับ พี่น้อง ชาว cefiro-thailand:coolly-0010:

แก้ไขล่าสุด:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม